• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

prettyboy247

Đâu phải font này đâu bạn???

xl mình nhầm,mình tưởng tên giống nhau vẫn là 1font.ti mình up cho bạn,tai onl trên dt,mình ko biết trang web nào cho dt up file dung lượng lơn cả,mình thử vietup và mèdia ko đc

prettyboy247

Đâu phải font này đâu bạn???

xl mình nhầm,mình tưởng tên giống nhau vẫn là 1font.ti mình up cho bạn,tai onl trên dt,mình ko biết trang web nào cho dt up file dung lượng lơn cả,mình thử vietup và mèdia ko đc.ko bạn để lại mail mình gưi wa cho

WinMo

Cho xin cái này ạ!

ymme

thanks bác :D

Thấy nhiều bác thích themes HTC trên kia nhưng ko có themes ý vì đấy là themes do bác ý làm nên em có cách này
Các bác dùng themes j cũng được Cài Vhome rồi select wallpaper cho vhome là cái ảnh em gửi kèm theo và font bác Same vừa cho là có thể 1 cái màn hình standby tương tự :D
Tất cả những bạn hỏi theme trên mình đã cho hết rồi,ko cần làm thế đâu :))
nhân tiện, đây là home screen mới:p

quyvuong888

thanks pồ nak
mà chả hỉu bạn up lên cái host tây tàu j mà down chậm quá. có 4 mb mà down 5'.

quyvuong888

ukm nhỉ. đang đèn light tự nhiên có cái icon nhảy vào. mà thay icon kỉu j vây. bạn chỉ dùm mình coi