• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

killall84

mình cũng đồng ý với bạn như vậy!!!!!! nhưng khổ nỗi là mình sent BLUETOOTH qua máy khác thì xem được hình.....như vậy là sao???? cùng 1 file nhưng máy mình kg coi được!!!!!!!! máy mình là N70 ME ..còn máy nhận là 5300 và N73 ME....giải thích giùm mình nha...mà tiện thể cho hỏi làm cách nào xem FW của máy thế hả bạn ....Version đang xài là bao nhiêu????...mình muốn vọc thử FW của máy...bạn có thể cho mình những cách thức và ý kiến nha....

Kojiro

Super V.I.P
mình cũng đồng ý với bạn như vậy!!!!!! nhưng khổ nỗi là mình sent BLUETOOTH qua máy khác thì xem được hình.....như vậy là sao???? cùng 1 file nhưng máy mình kg coi được!!!!!!!! máy mình là N70 ME ..còn máy nhận là 5300 và N73 ME....giải thích giùm mình nha...mà tiện thể cho hỏi làm cách nào xem FW của máy thế hả bạn ....Version đang xài là bao nhiêu????...mình muốn vọc thử FW của máy...bạn có thể cho mình những cách thức và ý kiến nha....

Đơn giản N70ME của bạn là dòng S60v2 (cũ rồi), 5300 là S40v3 (mới) và N73 thì khỏi nói. Trong máy chúng trình chơ mp4 mới hơn (có thể hỗ trợ nhiều định dạng hơn nên chơi được file đó.

Còn xem FW thì đơn giản, bạn nhấn *#0000# là thấy ngay :D

levanquyen2210

Ai có từ điển việt-hàn và hàn-việt không?

em dang cần từ điển việt -hàn và hàn việt cho điện thoại symbian s60v2 hoặc v3 bac nào có cho em với.em tìm mãi mà kô có chán wa.thank cac bác trước

hunter_hut_2006

ai giúp với.cho mình xin crack của cái Lonely.Cat.Games.UltraMP3.v1.52.S60.SymbianOS. với.IME 356966014436176.thanks

ah quên.mình dùng N72

kennho

Anh em nào có soft quay phim không giới hạn dùng cho 7610 cho mình xin nha , lâu không sài s60v2 thằng em nó xin nên không có mà cũng chẳng biết dùng pm nào nên không biết tên để kiếm . Thanks nhiều

Taki7610

Unlock_GSM
Anh em nào có soft quay phim không giới hạn dùng cho 7610 cho mình xin nha , lâu không sài s60v2 thằng em nó xin nên không có mà cũng chẳng biết dùng pm nào nên không biết tên để kiếm . Thanks nhiều

Của bạn đây nhé - Giả nén và Chép thẳng vào System\App

thanhtungsx

Python: Image Convert to GIF,PNG,MBM,JPEG,BMP
and ScreenSaver Maker

Ứng dụng hỗ trợ convert ảnh thành file GIF,PNG,MBM,JPEG,BMP và tự làm ScreenSaver.
Ứng dụng cần python để chạy.

Sẵn đây cho mình cái Python luôn nha bạn

luongxuanthai

(vi 1 so ly do nen em fai gui yeu cau qua dien thoai nen ko danh dc TV mong bac bo qua cho) Phai cong nhan bac admin nang no, nhiet tinh that cu co yeu cau j la dap ung ngay em rat nguong mo bac! Em chi co 1 yeu cau nho nho mong bac cho em cai phan mem ho tro tieng viet cho may 3230. Em rat cam on bac.

Taki7610

Unlock_GSM
(vi 1 so ly do nen em fai gui yeu cau qua dien thoai nen ko danh dc TV mong bac bo qua cho) Phai cong nhan bac admin nang no, nhiet tinh that cu co yeu cau j la dap ung ngay em rat nguong mo bac! Em chi co 1 yeu cau nho nho mong bac cho em cai phan mem ho tro tieng viet cho may 3230. Em rat cam on bac.

Phần mềm hỗ trợ tiếng việt thì không có đâu,chỉ có giao diện tiếng việt thôi,thử bộ giao diện này xem nhé,lưu ý backup lại dữ liệu nhé.

vnpt1706

Phần mềm hỗ trợ tiếng việt thì không có đâu,chỉ có giao diện tiếng việt thôi,thử bộ giao diện này xem nhé,lưu ý backup lại dữ liệu nhé.

giải nén ra bỏ nó vào đâu bạn?

Status
Không mở trả lời sau này.