• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356/428) v31.0.008/31.2.008

Status
Không mở trả lời sau này.

tankinh

em thấy chủ đề của topic viết là : Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356/428) v31.0.008/31.2.008 nhưng sao tìm hoài không thấy 31.2.008 vậy ta.?

nnk021088

AI Ở CẦN THƠ GIÚP MÌNH VỚI ( EM GÀ ) !!

EM ĐÃ UP FW 30.0.101 . RÙI ..NHƯNG EM KHÔNG BIẾT CÀI GIAO DIỆN ORANGE ... ANH NÀO CÓ THỂ GIÚP EM KHÔNG ? EM CẢM ƠN ..

Help...help mình up FW bằng wifi kô được nhỉ? Tải FW về rồi khởi động lại máy vẫn là V30. Có Pác nào giống em ko? Xin chỉ giáo....

panrai

Super V.I.P
Help...help mình up FW bằng wifi kô được nhỉ? Tải FW về rồi khởi động lại máy vẫn là V30. Có Pác nào giống em ko? Xin chỉ giáo....

bạn úp sau mà ko lên vậy,mình thấy úp bình thướng mà thử tắt máy khởi động lại và làm lại xem sau

ngoanrazor

Well-Known Member

Posted via Mobile Device
bn tải về rồi nhưg bn có để máy tự up ko hay là mới tải về bn ko cho nó up rồi bn khởi động nó zậy.

cau3dtn

sao up bằng wifi tớ thấy dung lượng tải về hình như có 9mb hay sao ấy . sao ít so với up = jaf thế nhỉ ? up kiểu đó ko biết có chạy ngon như mấy máy up = jaf ko ^^ .mà như là up kiểu đó là an toàn tánh mạng nhất

bạn úp sau mà ko lên vậy,mình thấy úp bình thướng mà thử tắt máy khởi động lại và làm lại xem sau
Mình bấn *#0000# xong kiểm tra bản cập nhật cho nó tải bản v31.0.101 về. Nó hỏi có cài đặt lại luôn ko mình bấm có. Vậy là nó cài đặt xong tự nó khởi động lại máy. mình vào kiểm tra nhưng vẫn là bản v30, thử đi thử lại 3, 4 lần vẫn vậy.:-?
Posted via Mobile Device
bn tải về rồi nhưg bn có để máy tự up ko hay là mới tải về bn ko cho nó up rồi bn khởi động nó zậy.

Nó tự up và tự khởi động máy, đến khi nó dò sóng xong mình vào kiểm tra phiên bản phần mềm thì thấy vẫn là bản v30.8-|

ngoanrazor

Well-Known Member
sao up bằng wifi tớ thấy dung lượng tải về hình như có 9mb hay sao ấy . sao ít so với up = jaf thế nhỉ ? up kiểu đó ko biết có chạy ngon như mấy máy up = jaf ko ^^ .mà như là up kiểu đó là an toàn tánh mạng nhất

Posted via Mobile Device
nó chỉ tải những cái mới nên dung lượng ít là fải rồi bn. Còn flash bằng jaf thì đó là nguyên 1 rom lun nên dung lượng kao hơn

Khoaaa

tình hình là mới up bằng OTA từ fw 10. lên 31. khoản 22mb xong xui khởi động lại kiểm tra cpu thì thấy vẫn còn 192mhz :( với lại bị lỗi cái đồng hồ nữa ko vào đc luôn vào nó báo lỗi hệ thống. kiểu này chắc format lại máy wa

taolahoan

tình hình là mới up bằng OTA từ fw 10. lên 31. khoản 22mb xong xui khởi động lại kiểm tra cpu thì thấy vẫn còn 192mhz :( với lại bị lỗi cái đồng hồ nữa ko vào đc luôn vào nó báo lỗi hệ thống. kiểu này chắc format lại máy wa

chuẩn không cần chỉnh fomat *#7370# ok men :))

vuivitien

Đã up FW + giao diện orange, cảm thấy rất hài lòng, thanks bạn Hodden đã có 1 bài hướng dẫn kỹ lưỡng. Đang tận hưởng cái kinetic scrolling ở thanh shortcuts của giao diện orange. Thật tiếc chỉ dc mỗi cái đó. Còn các thứ khác vẫn bình thường. Mở ứng dụng nhanh hơn, chụp hình đẹp hơn. Mong chờ Nokia sẽ sớm cho FW hỗ trợ kinetic scrolling :)

xsamxungx

ủa sao máy mình *#0000# thì vẩn 30.0.08 và báo không thể cập nhật ngộ vậy nhỉ
Cuộc chơi kết thúc rùi chấm hết cho killer iphone ở đây

uongsting

Chỉ thích bản orange chỗ phần màn hình Home, còn theme thì không mê lắm, vẫn thua cái thêm nguyên gốc. Với lại ức thêm 1 cái là do không tự nhận cấu hình GPRS ( do bản này xài bên PR hay UK j j đó ) nên phải nt tổng đài

ngoanrazor

Well-Known Member
ủa sao máy mình *#0000# thì vẩn 30.0.08 và báo không thể cập nhật ngộ vậy nhỉ
Cuộc chơi kết thúc rùi chấm hết cho killer iphone ở đây
Posted via Mobile Device
Có tin vui of 5k8 rồi mà, fw 35 hoăc 40 j đó sẽ có thanh trựơt

vancopvt

Kiếm tin đó ở đâu vậy bác?
Hay lại tin .... zịt cồ 8-|
Posted via Mobile Device vịt hay thật thì cũng đừng lo, mình nghĩ ko khi nào họ bỏ ngang vậy đâu. Chỉ là vấn đề thời gian thôi mà bạn. Cuộc chơi sẽ còn tiếp diễn. Đừng nản vội nhé.

uongsting

Posted via Mobile Devicehy vong la nhu the, moi dao qua ben dailymobile cung thay co nguoi noi la ver 35 hay 40 se xuat hien thang 11, ma chang biet thuc hu nhu the nao.danh chiu.

ngothangno1

N97 cũng vậy. bác nào ở dailymobile còn lên lịch rõ ràng 11/10/2009 có fw 2.0, cứ tin tưởng nhiều rồi lại thất vọng nhiều hơn

Status
Không mở trả lời sau này.