• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v52.0.007

kitafung

bản mới này khá là hao pin.

Mình lại thấy ngược lại, pin rất là khủng. Mình dùng 2 ngày rồi mà pin mới mất 1 nữa và xuống chậm chứ không xuống dốc như v51. Mình đang dùng bản cook Photon dùng core.27 chứ không phải .26 và có điều chỉnh lại một số thứ.

PS: Khi mình tải FW từ navi về thì bản Red có 2 bản khác nhau. 1 bản .26 và 1 bản .27, chẳng biết có gì khác nhau không. Ai biết thì chỉ giáo dùm. NHư hình của chủ thớt là bản .27 :D

trungpa2010

tôi hack xong n5800 52.0.007 khi hack bằng file hack RM-356_52.0.007_prd.rofs2.rar (9,999 KB) ở trên nhung hack xong thì trình nghe nhạc nửa tiếng anh nửa tiếng việt .có ai gặp chuyện này không .ai biết chỉ cho tôi nhé .thanks.

bbmiss_9x

bạn vào menu -> cài đặt -> cài đặt điện thoại -> ngôn ngữ -> tiếng việt -> đồng ý -> đợi máy khởi động lại ( thông thường là làm vậy) bạn thử xem

blackheart181

anh em cho tôi hỏi:tôi nâng cấp lên bản 52.0.007 rồi vây mà khi vào trình chơi nhạc=>tất cả bài hát,vậy mà thấy ở bên trái các bài hát đều đen ngòm la sao vậy?vào các mục khác thì vẫn có hình ảnh bình thường.anh em giúp tôi với !!!

thienthancd77

cho minh hỏi sau khi up lên v52 thì phần chọn nhạc trong cài đặt hẹn giờ không chọn được nhac trong thẻ nhớ, nó báo bộ nhớ trong đầy, trung phần chọn nhạc chong trong setting cũng tương tự

tunglanh123

Thôi, em chờ bản cook mới xài cho yên tâm. Tiếc là 5800 vẫn chưa lên được V60!!