• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia E72 NEW FIRMWARE 031.023 Review

giga_speed85

Pro nào biết tại sao E72 lại không truy cập đc Facebook không? máy em không tài nào đăng nhập đc.

cofer

Pro nào biết tại sao E72 lại không truy cập đc Facebook không? máy em không tài nào đăng nhập đc.

Do bạn kết nối bằng wifi của một nhà mạng nào đó và bị chặn, bạn vào bằng gprs được mà. Thân

dduuoonngg88

có fw mới thì ko lâu sau sẽ có 1 fw mới hơn và public . lúc trước cái fw thứ 2 của e72 cũng thế thôi, chắc khoảng 2 3 tháng là có ah. e72 cần 1 vài fw kế tiếp nữa may ra nhận dc sức mạnh đúng nghĩa với cái chip 600

sao e72 chip 600mhz mà mình dùng swiss manager pro test thì báo là cpu có 192mhz thui là thế nào nhì? bác nào thử cái này chưa
mà mình cũng dùng cái này test x6 báo 434mhz đúng như chíp của nó? không lẽ e72 của mình bị vấn đề về chíp