• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia E72 NEW FIRMWARE 031.023 Review

Vậy chỉ cần bỏ file WMV vào máy kich vào là xem thôi hã bạn. Đã quá. Kaka.

N73 còn chơi được WMV đây này:D

dualchym

sao up fw này,cái phần duyệt web con trỏ chuột di chuyển như xưa ko đc,ấn wa phải 2-3 cái rùi ấn xuống 1 cái là nó nhảy lên góc trái liền,có ai bị như mình ko ? và phần facebook ko vào tùy chọn thoát ra đc??mọi người test dùm xem có bị ko nhé ????

TruBic

Well-Known Member
sao up fw này,cái phần duyệt web con trỏ chuột di chuyển như xưa ko đc,ấn wa phải 2-3 cái rùi ấn xuống 1 cái là nó nhảy lên góc trái liền,có ai bị như mình ko ? và phần facebook ko vào tùy chọn thoát ra đc??mọi người test dùm xem có bị ko nhé ????

của mình up lên fw này ko bị như bạn nói nè, có lẽ máy bạn bị lỗi rồi, bạn format máy và thẻ lại chưa vậy?

dualchym

của mình up lên fw này ko bị như bạn nói nè, có lẽ máy bạn bị lỗi rồi, bạn format máy và thẻ lại chưa vậy?

format rùi có bị mất h@ck ko bạn ? đã bít lý do của duyệt web là do trang web nó bị vậy !! còn facebook thì po tay :(

TruBic

Well-Known Member
format rùi có bị mất h@ck ko bạn ? đã bít lý do của duyệt web là do trang web nó bị vậy !! còn facebook thì po tay :(

hix, format là mất hack đấy bạn à, hello0x2 vừa ra bản 2.03 final mà ko hack được fw này. Pótay

DuaBeo35

cho mình hỏi với mình làm thế này:

Trước khi hack:
+ Format full bằng: shift + space + backspace + nguồn
+ Hack lại bằng Hello0x2
Upgrade firmware bằng Nokia Software Update (trong Nokia PC Suite)

Upgrade thành công.
Vậy nếu giờ mình format bằng:
+ *7370#
Thì có bị mất hack không???

kyohiros

cho mình hỏi với mình làm thế này:

Trước khi hack:
+ Hack lại bằng Hello0x2
Upgrade firmware bằng Nokia Software Update (trong Nokia PC Suite)

Upgrade thành công.
Vậy nếu giờ mình format bằng:
+ *7370#
Thì có bị mất hack không???

Mất 100%, có thể hack lại = flash firmware.

jul12st83

Sáng dậy sớm ngồi nghịch thấy báo có bản update thế là update luôn....lên fw mới của E72 dùng đã thật....được cái em xài toàn phần mềm bản quyền nên chẳng quan tâm đến việc có hack được hay không hack được ah...

kyohiros

Sáng dậy sớm ngồi nghịch thấy báo có bản update thế là update luôn....lên fw mới của E72 dùng đã thật....được cái em xài toàn phần mềm bản quyền nên chẳng quan tâm đến việc có hack được hay không hack được ah...

Cập nhật thông tin quá chậm...

ngocquynh47

Xác nhận giống b này. Có thể lách qua lỗi đăng nhập vào fb đó bằng cách viết hết tên tk và pw ở bên phần tin nhắn roài copy sang, chạy ok

hqict

Chả thấy ông Việt Nam đâu, không biết có OK không? Thôi đành UP bừa

Hơ, Product Code của mình là 0587055, thôi không up nữa vậy

Last edited by a moderator:

maximux3000

có fw mới thì ko lâu sau sẽ có 1 fw mới hơn và public . lúc trước cái fw thứ 2 của e72 cũng thế thôi, chắc khoảng 2 3 tháng là có ah. e72 cần 1 vài fw kế tiếp nữa may ra nhận dc sức mạnh đúng nghĩa với cái chip 600

kira152

sao con E 72 của em loa thoại cứ rè rè ấy nhỉ. có ai bị hiện tượng này ko, nghe gọi khó chịu hơn e71 cũ của em. vừa mua 3 ngày chả lẽ lại đi bh. hix hix

vietlong3

sao con E 72 của em loa thoại cứ rè rè ấy nhỉ. có ai bị hiện tượng này ko, nghe gọi khó chịu hơn e71 cũ của em. vừa mua 3 ngày chả lẽ lại đi bh. hix hix

Bạn mang đến Care bảo hành đi nhé...

thanhduc_iit

Bị cái lỗi này khó chịu quá~X(
Duyệt web mà nó cứ nhảy tung té lên, rất khó điều khiển