• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia PC Suite!

vuitinh_hp

Hiện tại mình mới chuyển qua dùng HĐH Win 7. Trước đây dùng Vista thì download bản PC Suite 7 về cài dùng ngon lành, giờ cũng bản đó cài trên win 7 thì đều nhận được thông báo "Hệ điều hành không hỗ trợ!" :( và tự thoát không thể tiến hành cài đặt.

Có mem nào bị giống mình không? Bạn nào có cách khắc phục không giúp mình với :(

tissot

mình cài bản mới nhất sao nó ko nhận bạn ơi,mình đang xài ê63 nè nó nhân ra dc xong lại tự ngắt kết nối xin chỉ giúp mình với.mình đã remove và cài lại PC suite nhiều lần mà vẫn bị vậy,tất cả bộ nhớ đều chuyển wa bộ nhớ máy rồi sao mà vẫn bị,đau đầu wá,mong mod help em

LuongQuang

Super V.I.P
Link tải bản v7.1.26.0 Tiếng Việt:
Mã:
http://nds1.nokia.com/files/support/global/phones/software/Nokia_PC_Suite_7_1_26_0_vie_web.exe

;);)

southsea

các anh có thể cho em xin đường link tải nokia pc suite bản 6.81 được không ạ,em tìm mãi trong thread này mà không thấy. mong mọi người giúp cho

southsea

nhưng mà trong cái chủ đề của anh nguyenpa bảo là nên cài bản 6.81 để còn hack phone, em không biết nếu dùng mấy bản mới hơn có ổn không chỉ sợ thế nào lại uổng công nên em chưa dám test ạ, mọi người cho ý kiến với ạ.

DUCBACLIEU

nhưng mà trong cái chủ đề của anh nguyenpa bảo là nên cài bản 6.81 để còn hack phone, em không biết nếu dùng mấy bản mới hơn có ổn không chỉ sợ thế nào lại uổng công nên em chưa dám test ạ, mọi người cho ý kiến với ạ.
:)):)):))Đúng là như vậy bạn àh.:D:D:D

southsea

mọi người giúp em với được không ạ. Em làm cái cách ngắn nhất như anh nguyenpa hướng dẫn thì vẫn không thấy được folder system

Kojiro

Super V.I.P
mọi người giúp em với được không ạ. Em làm cái cách ngắn nhất như anh nguyenpa hướng dẫn thì vẫn không thấy được folder system

Kết nối qua PC Suite hình như đâu thấy được system trên bộ nhớ máy đâu bạn, chỉ thấy được trên thẻ thôi mà :-?

lilkah

Test game tren PC suite mà ko cần Kết nối vs Điện Thoại được ko vay?

ngocquynh47

Ko đc bạn à, với file jar còn có 1 số chtrinh chạy đc trên PC( ko fai PC Suite đâu nhé) còn file sis và sisx thì chỉ có Symbian nhé

MinhThang

Manager
Test game tren PC suite mà ko cần Kết nối vs Điện Thoại được ko vay?

PC suite là để kết nối với ĐT mà bạn bảo không kết nối với ĐT thì làm gì? nó đâu phải trình giả lập Mobile đâu mà bạn hỏi test Game.