• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia X6-00 RM-559 nâng cấp FW ver.30.0.3

systems2512

Bạn đang dùng 8GB hay 16GB vậy.

Ừ mình cũng muốn hỏi vậy. Của mình 16GB thử cả Phoenix và JAF nó đều không nhận đc FW. Không biết chừng nào có cho 16GB nữa :(( Hay là Nokia quên 16GB luôn òi :((

asleepcowboy42

Tốt nhất là đừng có Up. Mình thấy dùng Phiên bản 21 là dc rồi. Chờ khi nào có đa điểm thì làm luôn.

dkhoan_0211

Tốt nhất là đừng có Up. Mình thấy dùng Phiên bản 21 là dc rồi. Chờ khi nào có đa điểm thì làm luôn.
bạn chờ có đa điểm mới up thì bạn mãi mãi chỉ ở v21 thôi, x6 mơ cũng không có đa điểm đâu

linh2911

bạn chờ có đa điểm mới up thì bạn mãi mãi chỉ ở v21 thôi, x6 mơ cũng không có đa điểm đâu
S^3 có đa điểm mà bạn, mà S^3 thì giống với S^1. Các pm mới cập nhật vẫn 1file gồm cả S60v5 và S^3 mà.

dkhoan_0211

S^3 có đa điểm mà bạn, mà S^3 thì giống với S^1. Các pm mới cập nhật vẫn 1file gồm cả S60v5 và S^3 mà.
nhưng vấn đề đa điểm là 1 vấn đề hoàn toàn khác, cái vấn đề này nó to nhớn lắm chứ không bé nhỏ đâu mà đòi noki nó up cho x6 bạn à

linkon

đến cái HS mà còn củ chuối thế thì còn khướt mới có đa điểm..
hôm qua e định bán máy nhưng thấy có FW mới nên k bán.. up xem có đa điểm k
up xong tức quá bán luôn

linh2911

đến cái HS mà còn củ chuối thế thì còn khướt mới có đa điểm..
hôm qua e định bán máy nhưng thấy có FW mới nên k bán.. up xem có đa điểm k
up xong tức quá bán luôn
HS gì mà chuối bạn, HS màn hình chủ của C6 N97 có tùy biến được không :D. HS các dòng còn lại có thể MOD cho nhiều thêm, có tới 9 HS xài chưa đủ à :p.

linkon

HS gì mà chuối bạn, HS màn hình chủ của C6 N97 có tùy biến được không :D. HS các dòng còn lại có thể MOD cho nhiều thêm, có tới 9 HS xài chưa đủ à :p.

nhưng mod 9 cái hs ấy xong nhìn nó cũng kiểu j ấy. k sướng bằng của C6...
chắc cũng do tùy sở thích nhưng thấy của nhiều cái C6 tiện hơn....:D

systems2512

Code khác nhau múc đc tuốt

Theo mình thì cho x6 lên sym 3 thì k có khả năng. Nhưng lên đa điểm thì vẫn có hy vọng đấy

16GB bạn làm chưa mà bảo được. Mình thử cả Phoenix với JAF mà pó tay cả 2 đây này ;))

jonyhoanganh