• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia X6-00 RM-559 nâng cấp FW ver.30.0.3

sieutocdo1994

Ak. Sao k thanks mình vì đã chỉ cho cách flash nhỉ. Chán quá.

bạn này cũng chịu khó ngăm cứu nhỉ. mấy pửa nay đang tính làm mà mắc học bài thi nên chưa làm đ.c thì đã co' bạn này làm. mà minh` hỏi cái. ba.n down fw trên navi zìa rùi rename lại rùi flash hay sao zậy? theo mình chắc fw đó có thể đã đ.c chỉnh sửa chút ít cho hợp với 16GB.

jonyhoanganh

bạn này cũng chịu khó ngăm cứu nhỉ. mấy pửa nay đang tính làm mà mắc học bài thi nên chưa làm đ.c thì đã co' bạn này làm. mà minh` hỏi cái. ba.n down fw trên navi zìa rùi rename lại rùi flash hay sao zậy? theo mình chắc fw đó có thể đã đ.c chỉnh sửa chút ít cho hợp với 16GB.
Thấy anh em cần quá nên chịu khó thử. Tải trên đó về flash luôn.Mình cũng nghĩ là nokia đã có chỉnh sửa để chạy cho x6 16Gb. Vì 16Gb và 8Gb chẳng khác gì nhau

sieutocdo1994

Thấy anh em cần quá nên chịu khó thử. Tải trên đó về flash luôn.Mình cũng nghĩ là nokia đã có chỉnh sửa để chạy cho x6 16Gb. Vì 16Gb và 8Gb chẳng khác gì nhau

ủng hộ bạn làm chuột bạch. sợ file core khác nhau nên mình cũng ngại ngại sợ die phone. thanks so much. mọi người thanks jonyhoanganh nhìu nhìu nha . ủng hộ bạn hết mình :D

dduuoonngg88

mấy bữa nay mình cũng đang bạn thi lên không có thời gian nè.có các bác làm rùi haha

systems2512

Ha, Bản 16GB đã có trên navi, các bác down zìa nhá. Ai choa em xin bản hack có TV với. Của PNTH hem cóa TV :D

jonyhoanganh

Để flash thử xem sao. Đợi tí. flash xong lên cho anh em cảm nhận luôn

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

Tình hình là phải chạy bằng JAF rồi. phoenix k dc.. Máy mình chay win7 x64 k hiểu sao k chạy đc JAf

Chỉnh sửa cuối: