• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Nokia X6] CFW C6 for X6 v30 [Photon C6-02] by Wikileaksking

vuhien

vuhien ơi ! Bạn có thể làm cho mình một bản c6 x6 được ko ? Mình vẫn thích cái đấy tuy ngốn ram nhưng mình ít nghịch tí là ok

Đây chính là C6 X6 mà, nhưng V30 còn v31 cũng chưa thấy có gì mới hơn v30. chờ bác nào mod lại core thôi

ohyeah1412

vuhien ơi ! Bạn có thể làm cho mình một bản c6 x6 được ko ? Mình vẫn thích cái đấy tuy ngốn ram nhưng mình ít nghịch tí là ok

ngồi và chờ core c6 for x6 ra thì mới có bản mod được, PV hình như chưa ai làm được core thì phải :))

pumarambo

cho e hỏi! sao e chạy fw này xong rui k thấy chổ chinh out tv nữa!? ca71m cáp vô nghe tiếng k thôi k thấy hình! máy thì hiện biểu tượng da kết nối tv!

vuhien

cho e hỏi! sao e chạy fw này xong rui k thấy chổ chinh out tv nữa!? ca71m cáp vô nghe tiếng k thôi k thấy hình! máy thì hiện biểu tượng da kết nối tv!

Bạn có thể đổi sang chế độ phát hình ảnh xem có được ko?

KXT1989

cho em hỏi mún xoá cái kiểu mở bàn fím giống của c6 xoa kiểu gì vây?chỉ giúp em với.thấy sài phần mềm dể mở hay hơn.mà cài fân mềm thì cứ fải ấn mở khóa 2 lan len mún xóa di.ai biết chỉ giúp

vuhien

cho em hỏi mún xoá cái kiểu mở bàn fím giống của c6 xoa kiểu gì vây?chỉ giúp em với.thấy sài phần mềm dể mở hay hơn.mà cài fân mềm thì cứ fải ấn mở khóa 2 lan len mún xóa di.ai biết chỉ giúp

Mình Dùng Slide unlock thấy đâu có cái mở khóa cũ của C6 xuất hiện, bạn thử lại xem. hay chờ tối nay test bản C6 X6 v31 xem