• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Nokia X6] CFW C6 for X6 v30 [Photon C6-02] by Wikileaksking

toan11101987

bạn ơi bản này có cái mở khoá mặc định cũng rất hay nhưng khi mình cài thêm mấy ứng dụng như opera hay youtobe là tự dưng biến mất luôn là sao ?

boykeongot

Tớ dùng mấy bản đều như vậy, Cũng chẳng bao h dùng nút đó mà! Thế wifi cậu có dùng đc ko?

đâu có đâu bạn ui. Nút đó vẫn dùng bt ở bản cook của bác binh24 và bản của sieutocdo ah. Mình thì lại dùng nút đó thuong xuyên ah, vì dùng mykeylock, fim đó làm nút khóa màn hình ah. Dùng quen rồi ko mún thay đổi. Còn wifi vẫn dùng bt ah. Mong pac chủ top fix hộ a e cái nút đó ah. Rất thích bản cook này. Thank!

dongkivs

đâu có đâu bạn ui. Nút đó vẫn dùng bt ở bản cook của bác binh24 và bản của sieutocdo ah. Mình thì lại dùng nút đó thuong xuyên ah, vì dùng mykeylock, fim đó làm nút khóa màn hình ah. Dùng quen rồi ko mún thay đổi. Còn wifi vẫn dùng bt ah. Mong pac chủ top fix hộ a e cái nút đó ah. Rất thích bản cook này. Thank!
Sao Mình ko dùng đc wifi nhỉ? Mình share từ Laptop ra mà ko đc, những lần trước thì bắt wifi ở quán cũng bắt đc những toàn lỗi tên máy chủ, Tức chỉ muốn đập thôi!

Phoenix

+ Chuyển bản đồ về v3.04 để sử dụng dữ liệu Map ở việt nam đầy đủ (v3.06beta data map VN = 7MB, v3.04 Data map VN = 22MB)

Cái này là map nào thế nhỉ, mình cài ra có một icon mapspl... mà không chạy được, setup hay data của nó ở đâu thế cho mình xin cái link

vuhien

Mình đang nghỉ tết ở quê. Nên trả lời nhanh mấy vấn đề: nut express hoạt động ngoài màn hình chủ thôi (khởi động lại máy sau khi flash). Du liệu offline bản đồ 3.04 tải qua pc. wifi máy mìng chạy bt.nên flash bản fonts mặc định nếu bạn thường xuyên lướt web (nên flash cfw gốc x6 ram trống nhiều hơn)

boykeongot

Mình đang nghỉ tết ở quê. Nên trả lời nhanh mấy vấn đề: nut express hoạt động ngoài màn hình chủ thôi (khởi động lại máy sau khi flash). Du liệu offline bản đồ 3.04 tải qua pc. wifi máy mìng chạy bt.nên flash bản fonts mặc định nếu bạn thường xuyên lướt web (nên flash cfw gốc x6 ram trống nhiều hơn)

OK, thank pac. Thế pac có làm cho nó hđ bt đc ko, đc thì tốt, tính em hay lăn tăn mấy vấn đề vụn vặt lắm. Dù sao thì cũng rất thích bản CFW, phát huy nhé pác.

Sao Mình ko dùng đc wifi nhỉ? Mình share từ Laptop ra mà ko đc, những lần trước thì bắt wifi ở quán cũng bắt đc những toàn lỗi tên máy chủ, Tức chỉ muốn đập thôi!

Lạ nhỉ, vẫn dùng bt ah, flash lại xem.

caobang200

đến bjo thì bản này khá ổn, chỉ có nhập bằng QWERTY full thì ko nhạy lắm( nếu nhắn nhanh thì ko đủ ký tự) và ấn dí nút xóa ký tự thì ko đc. và mình cài PDF ko được. các bác ra tết xem thế nào fix giùm nhé,thanks \-/

jan1789

mình bị khi ấn phìm trắng để mở máy thì nó mất 2 giây mới ra màn hình để kéo

Phoenix

Lỗi khi chuyển sang tiếng Anh

Mình cũng bị lỗi hệt như bạn, chưa biết cách xử lý nó (vì mình cũng xài En, không biết để chế độ Vi có bị lỗi không), tạm thời ném hết nó vào một chỗ cho đỡ ngứa mắt.

thanhhaifire

Mình cũng bị lỗi hệt như bạn, chưa biết cách xử lý nó (vì mình cũng xài En, không biết để chế độ Vi có bị lỗi không), tạm thời ném hết nó vào một chỗ cho đỡ ngứa mắt.

lỗi ovi maps. down bản ovi maps 3.4 trên mục chủ đề top chép vào rof2s và JAF lại