• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Nokia X6] - Elixir Of Life V5 - Bản CFW C6-X6 hoàn hảo 99%.Cùng cảm nhận

jenemy888

cho hỏi chút
Cái widget danh bạ, h muốn thay đổi danh bạ đã chọn thì làm ntn vậy :(

manhnguyenvn

mới flash hồi chìu. khá là khoái bản nì hjhj

Khoái vậy có thank chưa:(
Bản update 2 vẫn giữ menu 4x4. Tuy nhiên vẫn có bug nho nhỏ là màu tìm ở phím dialer màn hình chủ, nhưng mình thấy cũng ok không vấn đề gì. Hôm qua phải up vì chưa biết chỉnh file mif, nếu sửa cái bug nhỏ này thì sẽ không hiện Accel ở media bar nữa.
Thường dùng thêm killme để tắt các ứng dụng không cần thiết thì máy chạy khá trâu, pin tốt.
Hiện đã sửa được bug này, ai có yêu cầu gì thêm để sửa và up cho mọi người không.

Cuongvk

chủ thot cho hỏi. cfw này cài dzmusic không được. bạn kiêm tra lại hộ nhé
cài vào được nhưng ko dung gán phím để nó hoạt động được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 39 minutes:

chet toi e x6 cua to roi. dang flash giua chung thj bao loi, flash lạ ko duoc nua.no chi rung mot cạ thoi.huhu lam the nao bay jo

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

may quá chua chết, flash vài lần lại chạy,tương phải cho đi viện hihi

Chỉnh sửa cuối:

hongminh004

mình flash xong nó đơ đơ sao ấy, giờ liệt cảm ứng luôn rồi. các bro ai biết chỉ giáo giùm em với hix

Dragon459

Manager
mình flash xong nó đơ đơ sao ấy, giờ liệt cảm ứng luôn rồi. các bro ai biết chỉ giáo giùm em với hix
óa óa.vừa đi chơi về nghe vụ này nản quá.thế bạn flash bản nào?với lại quy trình flash ra sao??để các ae còn biết đường giúp đỡ.trị bệnh phải trị tận gốc chứ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

công nhận nhìn cái theme đầu lâu muốn gét,

hj, mình mới flash bản update1 ,cam nhận chung là mọi thứ đều tốt, cảm úng ko lệch chut naò. Lạj muốn nt rồj,
Tuy nhiên mình thấy cài ứng dụng bị sung đột thì pải. Cái dzmusic cài vào ko chạy được. Bạn xem thử hộ m nhé
không thích xài thì có thể tự mod lại.có sao đâu mà gét hay không

chủ thot cho hỏi. cfw này cài dzmusic không được. bạn kiêm tra lại hộ nhé
cài vào được nhưng ko dung gán phím để nó hoạt động được

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 39 minutes:

chet toi e x6 cua to roi. dang flash giua chung thj bao loi, flash lạ ko duoc nua.no chi rung mot cạ thoi.huhu lam the nao bay jo

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

may quá chua chết, flash vài lần lại chạy,tương phải cho đi viện hihi
xem lại folder và tên rofs xem sao??

Chỉnh sửa cuối:

kissokill88

níu bạn vẫn còn mở máy dc thì dùng nokia software updater cài lại bản gốc trực típ từ nokia đi. có thể trong lúc flash bạn bị lỗi j đó. chứ mình jaf update v2 rùi.

pro cho e góp ý tí:
1. cảm ứng k mượt cho lắm hjx
2. phím home hay sáng đèn sau khi khóa màn hình lắm :|

hongminh004

hjx. M gửi e nó đi bảo hành rồi. Kết nốj máy tính pc sute ko nhận luôn nữa. M làm đúng theo các bước trên mà.thằng e vừa mua dc 3 ngày.hjx

samiboy007

hjx. M gửi e nó đi bảo hành rồi. Kết nốj máy tính pc sute ko nhận luôn nữa. M làm đúng theo các bước trên mà.thằng e vừa mua dc 3 ngày.hjx

Sao k flash thử bản cfw của mình.chưa j hết là gửj care r.
Mấy tên trog đó cũng nguy hjểm lắm đấy.
Mà pc suite là gì nhỉ? Mình chả pít cái đấy.

boy_online01

Sao k flash thử bản cfw của mình.chưa j hết là gửj care r.
Mấy tên trog đó cũng nguy hjểm lắm đấy.
Mà pc suite là gì nhỉ? Mình chả pít cái đấy.

Hỏi một câu có chán đời ko chứ lị =)). Nó cũng giống Ovi Suite nhưng ít chức năng hơn.

samiboy007

Hỏi một câu có chán đời ko chứ lị =)). Nó cũng giống Ovi Suite nhưng ít chức năng hơn.

èo. Tuj tuy flash nhìu thjệt nhưg chưa pao gjờ xàj káj đó. Khj tắt nguồn gắn vào pc cũg có hjện j đâu.chỉ ok vàj phát r nhấn nhấn nút nguồn vàj káj r ngồj chờ cho xog thôj.

Dragon459

Manager
èo. Tuj tuy flash nhìu thjệt nhưg chưa pao gjờ xàj káj đó. Khj tắt nguồn gắn vào pc cũg có hjện j đâu.chỉ ok vàj phát r nhấn nhấn nút nguồn vàj káj r ngồj chờ cho xog thôj.
có lẽ do máy ngoài mạng không có mấy cái đó nên bác không để ý đó thôi

samiboy007

có lẽ do máy ngoài mạng không có mấy cái đó nên bác không để ý đó thôi

cũg chẳg pít. Kết nối pc lúc mở máy thì hjện gjốg như usb.còn tắt máy thì chẳg hjện j nhưg cũg flash phà phà.kaka

Dragon459

Manager
cũg chẳg pít. Kết nối pc lúc mở máy thì hjện gjốg như usb.còn tắt máy thì chẳg hjện j nhưg cũg flash phà phà.kaka
bác kết nối ở chế độ ổ đĩa chung tất nhiên là nó sẽ hiện như vậy rồi.còn nếu bác chuyển sang chế độ ovi suite thì sẽ có sự khác biệt

Dragon459

Manager
vừa flash bản này xong.cảm giác ram vẫn như bản 1,còn thời lượng pin thì đang test nên chưa nói trc.
mà có ai biết cách thay thế hoàn toàn share online bằng accel switch hoặc thay bằng ứng dụng khác không ak?chỉ giùm em vụ này