• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NoName - OFW 5233v51.1.002 RM-625 VIETNAM Black_Black

demngoclan

Mình sử dụng bản này cho con 5233.6trang ký tự nó bị lỗi một vài chỗ không hiển thị.mong bạn giúp.

LoiPT

Mình sử dụng bản này cho con 5233.6trang ký tự nó bị lỗi một vài chỗ không hiển thị.mong bạn giúp.
bị lỗi vài chữ không hiện là do font bạn ak :)
thay font đi là sẽ hết

demngoclan

bị lỗi vài chữ không hiện là do font bạn ak :)
thay font đi là sẽ hết

bạn cho mình xin font khác được không bạn.
mà mình muốn thay mở khóa thành Tap To Unlock thì bỏ vào đâu bạn.mình đã thử bỏ vào rofs2 máy không mở khóa được, phải dùng phím ngạt bên hông.:D:D

LoiPT

thế mình giữ nguyên core còn chuyển hết sang rofs2 có được k?
bạn để ở đâu cũng như nhau cả, nesu core đầy chuyển qua Rofs2 mà cả 2 đầy thì xóa nhưng thứ không cần thiết nhé, cũng có thể thả vào Rofs3

whitesmile

bạn để ở đâu cũng như nhau cả, nesu core đầy chuyển qua Rofs2 mà cả 2 đầy thì xóa nhưng thứ không cần thiết nhé, cũng có thể thả vào Rofs3

nút tks đâu rồi nhỉ?
port xong thì chỉ cần flash = 2 file core vs rofs2 thôi nhỉ?

whitesmile

của đủ đủ file bạn ak, FW gốc tối thiểu phải cả Rofs3,

sao mình k chạy được file nokiacooker.exe vậy?
bạn gửi bản b dùng cho mình với :D
mình dùng NFE bung core ra rồi đến lúc đóng gói lại thì báo "Lỗi khi tạo dữ liệu tạm ROFS. Huỷ tiến trình!" là sao hả b?

Chỉnh sửa cuối:

kulboy_vn

ui lâu k vào PDA nhìn giao diện đẹp quá:) chúc mừng a Lợi đã ra ofw mới nhá!!! e giờ chuyển lên belle rồi mà belle ít cfw thật v5 lúc nào cũng cfw ra ầm2 hết ác thật:D

LoiPT

ui lâu k vào PDA nhìn giao diện đẹp quá:) chúc mừng a Lợi đã ra ofw mới nhá!!! e giờ chuyển lên belle rồi mà belle ít cfw thật v5 lúc nào cũng cfw ra ầm2 hết ác thật:D

ku em dạo này phát tài rồi hả, mà sao vẫn mê symbian thế :))

kanta ơi , mình ko cài đc Mod Skin SPBshell Belle 1.0 trog blog của bạn . giúp mình với :((
mình làm theo hướng dẫn ở http://www.pdaviet.net/showthread.php?169964-Skin-Belle-cho-SPB-Shell-v3-7-673 mà vẫn bị lỗi giao dien tùy chỉnh của bản cũ không hỗ trợ:((
bạn khôi phục cài đặt bằng file đính kèm chưa, vs lại thả thả fiel SPBShell chưa :)
sao mình k chạy được file nokiacooker.exe vậy?
bạn gửi bản b dùng cho mình với :D
mình dùng NFE bung core ra rồi đến lúc đóng gói lại thì báo "Lỗi khi tạo dữ liệu tạm ROFS. Huỷ tiến trình!" là sao hả b?

nokia cooker cần chạy .net famwork..... bạn ak

bản này co hs OraTsu chưa bạn
đó tiêu đề mình nói rồi, mình chưa thêm giao diện này :)

deconleonui

khôi phục cài đặt gì thế bạn ? Mình dow 1 link mediafile thôi mà đâu thấy file đính kèm trog blog của bạn. hướng dẫn chi tiết cho mình đi kanta:((