• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ 1.32 Việt hóa 98% PDAVIET

hungdaica1

mình vào gần chục hôm rồi.nó cứ báo seve lỗi thôi.mình cài các bản rồi.bản 1.2 ,1,12 rồi 1.30,1.32 đều không được.

bad204

Member
mọi ng cho mình hỏi mình cài ok, đến khi kick vào Icon game , load đc 22% thì dừng lại rồi báo lỗi ( 1 loạt tiếng Trung nên mình ko hiểu ).kick OK thì bị out ra ngoài. CỨ như thế nên ko chơi đc game :(.mình thử kết nối qua cả Wifi lẫn Gprs đều bị như vậy

hungdaica1

bạn cũng bị như mình rồi.mấy thằng tàu khựa giờ không cho đăng kí nick mới nữa rồi.mình đang chơi điinhj cài cho người yêu chơi cùng mà không được.ai có biết cách đăng kí nick mới thế nào không chỉ cho anh em với.

echbuondoi

Nghe nói cài bản 1.20 dk được. Nhớ là sim còn tiền . Đừng lấy sim mobifone, sim vina là tốt nhất

hungdaica1

mình dùng sim viettel mà.tài khoản thì con hơn 70k.cài bản 1.20 ấy.cứ load đến 22% là báo sever lỗi.rết máy lại cũng không được.

hymalaia1

mình dùng sim viettel mà.tài khoản thì con hơn 70k.cài bản 1.20 ấy.cứ load đến 22% là báo sever lỗi.rết máy lại cũng không được.

Nói thật nhá, thằng bạn mình nó đăng kí 1 sim xong, nó đổi sim khác đăng kí đượ nick nữa nè, có sao đâu, mà là bản 1.32 nhé:-?

hungdaica1

Nói thật nhá, thằng bạn mình nó đăng kí 1 sim xong, nó đổi sim khác đăng kí đượ nick nữa nè, có sao đâu, mà là bản 1.32 nhé:-?

mình đăngb kí được rồi.cảm ơn bạn.phải cài bản 1.32

Chỉnh sửa cuối:

bad204

Member
vẫn chưa chơi đc.cài game---> kick vào icon Nông trại---->load 22%----> Diss :((

tuanvu202

mình cũng bị như vậy nè. dk mất 3k rùi mà cứ load đến 22% là dis lun

bad204

Member
mình cũng bị như vậy nè. dk mất 3k rùi mà cứ load đến 22% là dis lun

Mình vào đc rồi, bạn cứ vào đi vào lại nhiều lần xem. khởi động lại đt rồi vào tiếp. mình vào đc đấy :D

tuanvu202

mình dăng ký dc rùi hjhj mất 6k của mình sj20530729. có gì mọi người giúp đỡ nhé;;);;)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 50 minutes:

đây là bản mình sửa lại ngôn ngữ để fix lỗi mua đất, mình dùng khá nhiều font và Ok, anh em mang về test xem sao nhá, có gì sai chứ chém thẳng tình nhé;;)

link:
http://www.mediafire.com/?pb2qx3vg2bahw83

còn đây là file ngôn ngữ cho những pác không muốn tải lại

cái file này thì chép vào đâu hả bạn

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

có bản cho v5 bên topic dành cho v3 do minh Vi đó. Ko bị lỗi gì đâu. Mua đất bị văng là do dịch thừa kí tự thôi.

tuanvu202

có bản cho v5 bên topic dành cho v3 do minh Vi đó. Ko bị lỗi gì đâu. Mua đất bị văng là do dịch thừa kí tự thôi.

Sao miNh ko them dc ban nhi. Ma aj goup vao lang vs hjhj. Thomg cam vi ko the viet tieng viet

lastlov3

Nick ta là sj30736995
Ai chơi thì add ta nhé.!!

Ta đk mất có 3k ah?

Chỉnh sửa cuối:

hymalaia1

mình dăng ký dc rùi hjhj mất 6k của mình sj20530729. có gì mọi người giúp đỡ nhé;;);;)

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 50 minutes:

cái file này thì chép vào đâu hả bạn

e\resource\apps