• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ 1.32 Việt hóa 98% PDAVIET

Boykuteo

bạn nào thích thì add nick mình vào nhá Sj 33713658 mới cấp131

Chỉnh sửa cuối:

lastlov3

Trồg hoa hồng lố wá trời. Còn đúng 7xu dính túi. Thui chuyển nghề đi ăn trộm mai vàng và hoa hồg về bán, k dám trồg nữa, đợi làm phú hộ thj trồg.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Tuanvu add nick mìn nè
Sj30736995

Chỉnh sửa cuối:

hungdaica1

hôm qua mua không để ý.hoa hồng lỗ quá.mẹ mấy thằng tàu khựa bán thế ai ai mua

tieutieumy

Trồg hoa hồng lố wá trời. Còn đúng 7xu dính túi. Thui chuyển nghề đi ăn trộm mai vàng và hoa hồg về bán, k dám trồg nữa, đợi làm phú hộ thj trồg.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:↲
vậy là tối qua ông lấy trộm mai vàng của tui nè.hèn gj......

lastlov3

vậy là tối qua ông lấy trộm mai vàng của tui nè.hèn gj......

ai bảo tối qua ta lấy trộm chứ?
Sáng sớm nay ta mới ăn trộm chứ bộ :))
Ta trồg toàn ke gjờ vào thu hoạch nên ít ai xơi dc của ta :)

lastlov3

Hôn nay bật cảm biến nên mới thấy v5 đẹp thật

Boykuteo

bao giờ đc thu hoạch thì mới bón phân ko bị bọn trong làng trôm hết Sj 33713658

hungdaica1

hôm qua thấy có mấy nhiệm vụ j 50 nhận vào mất toi 2trieu 500 của mình .hic có ai biết nhiệm vụ đấy là gì không

lastlov3

Đấy là nv thách đấu gjữa các làng. Nhận 1nv mất 500k, nếu làng bạn chọn thắng bạn sẽ đc 900k, thua thj mất 500k

hungdaica1

thôi chết tôi rồi thế thì toi mất 2tr500 rồi.chữ toàn trung quốc biết làng nào thắng làng nào thua.

mai_tien_dat_251

mà sao em cứ mở rộng ô đất là bị out vậy? Mãi mới kiếm được tí tiền nhưng kô tài nào mua thêm ô được, cứ chạm vào cái cột mở rộng là bị out mới chán chứ. Mà sao game này vào mạng kém quá, nhiều hôm đợi nửa tiếng mà vẫn kô vào được, chán quá!