• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ 1.32 Việt hóa 98% PDAVIET

ctct

la sao ban noi minh doc hieu gi het do ban 1.32 dang ky k ton tien ok day la nick cua minh sj77660033 do

lastlov3

Mình là sj30736995.

Mấy thằng cn trog làng mình gjàu thế k bít. Thằng trưởg làng 76tr, còn mấy thằg thành viên lv240, vàng toàn >230tr

Ah. Mình mới chơi 2hôm nên mới lv10 ai tư vấn làm j nhanh up lv nhất với

tuan_manh_1986

Mình là sj30736995.

Mấy thằng cn trog làng mình gjàu thế k bít. Thằng trưởg làng 76tr, còn mấy thằg thành viên lv240, vàng toàn >230tr

Ah. Mình mới chơi 2hôm nên mới lv10 ai tư vấn làm j nhanh up lv nhất với
Thi ban co tien thi vao muc gjao djch cua tong mang vao muc thu 2 hang doc tjm mua hat maj vang hay hat hoa hong ve trong len cap nhanh lam do tjen nhjeu nua co add cho ID 77660033 cua mjnh do

lastlov3

Thi ban co tien thi vao muc gjao djch cua tong mang vao muc thu 2 hang doc tjm mua hat maj vang hay hat hoa hong ve trong len cap nhanh lam do tjen nhjeu nua co add cho ID 77660033 cua mjnh do

mua hạt đó thế nào? Viết có dấu cho mình dể hjểu phát.
Ah ae ai có vài tr gold thj ủng hộ mìng 1, 200k với. Sắp kạn tìn rùi

tuan_manh_1986

ai bjêt vào làng ko. Gjúp vớj hjhj

Neu ban muon vao lang thi xuong cua fram cua ban ljnk vao tam ban co dau mui ten vao dc thi chon ljnk vao lang do ban nhjn o duoj thay co dong chu bam vao dong o gjua dang vao lang va cho truong lang chap nhan thj co tjn pm laj la ok

tuanvu202

Neu ban muon vao lang thi xuong cua fram cua ban ljnk vao tam ban co dau mui ten vao dc thi chon ljnk vao lang do ban nhjn o duoj thay co dong chu bam vao dong o gjua dang vao lang va cho truong lang chap nhan thj co tjn pm laj la ok

uj đọc hiểu chết liền

lastlov3

Góc dưới bên phải nông trại của bạn có tấm biển có hình mũi tên chỉ lối thoát ra ý. Bấm vô nó để ra thành phố. Bạn sẽ thấy rất nhjều làng.
Nếu bạn chưa gja nhập làng nào thj bấm vào làng bạn muốn gja nhập để vào cổng làng đó rùi bấm tiếp xjn vào làng
Nếu gja nhập làng rùi thj ở map thành phố bấm vào làng mình để vào thuj, hoặc cũng có thể bấm nút chọn trái rùi bấm vào xem thành viên
Ko hjểu nữa thì pó ku luôn đấy