• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ - Happy Farm- phiên bãn 1.20 new Việt hóa 99%

angelboy12

Lần đầu tiên việt hóa.cóa gì cho mình ý kiến nha.thấy game này hay nên quyết tâm việt hóa lun, trứơc tiên máy phải hack đả nha các bạn..;;)
vào chủ đề chính mình không cần giới thiệu nhiều thêm về game này nửa;;)
ĐÂY HÌNH ẢNH:

Cuối cùng là DOWLOAD
http://www.mediafire.com/?76arbdpws7avs4e

Hướng dẩn kết bạn cho nhửng người chưa biết và củng là mún anh em cùng nhau chơi cho nó có bạn bè hihi
trước khi bạn vào chơi thì bạn vào đăng kí tài khoản 91 khi đăng kí xong thì nó se hiện cái mả số tài khoản như trên...sau đó bạn mún thêm bạn bè thì nhập cái số mả của bạn bè vào trông cái thêm bạn bè ở cái đầu tiên khi ấn menu:​
Còn đây là số tài khoản để thêm bạn của mình:sj7327970
bạn nào đả làm xong thì cùng nhau chia sẻ số tài khoản ở topic này để anh em trông PDAviet Cùng nhau chơi chung cho vui nha hihi

master09

Ui mình đợi game việt hóa lâu lắm rùi. máy mình chưa hack sign cài được không bạn ơi! cám ơn nhìu. rất good!

angelboy12

Sign được đó bạn.có bạn nào chơi rồi thì kết bạn đi nào. Số tk của mih nè sj7327970. Cò số tk của bạn là gì. Cùng úp lên đây đễ add hàng xóm nào

thechipmunks

mình chờ khi nào bạn việt hóa full thì mình chơi, hii, giờ chưa full toàn ô vuông là chính nên thôi. chúc mọi người chơi vui

angelboy12

Vậy củng là full rồi bạn.còn tiếng trung hiệu đó là do quảng cáo và tinh nhắn của sever làm gì ma đòi việt hóa hã bạn trừ khi việt nam mình làm ra.hi hi. Thay from chử là hết ô vuông. Trông diễn đàn đả có hướng dẩn đó bạn. Mediafira dow vẫn ok mà bạn. Mìh toàn dùng operamini dow ko mà.

angelboy12

Hứng dẩn dow ở mobi bằng operamini. Khi các bạn vào trang media thì vào cài đặt chuyễn sang chế độ tắt xem di đông là dow ok. Dow xông thì các bạn chuyên về như củ để xem như cũ

angelboy12

Có ai vào chơi chưa vậy sao ko co ai ghi số taì khoãn của mjh lên diên đàn để add làm hàng xóm nhĩ. Tk mìk nè các bạn add đi. Sj7327970

angelboy12

Đúng vậy nhưng 1ngày mình onl thì chưa mất quá 3mb. Vì mình dùng viettel.gói cước mi50. Online nhưng chơi rất đả và phí mất rất ít