• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ - Happy Farm- phiên bãn 1.20 new Việt hóa 99%

angelboy12

Mìk củng mới bi nè.ko sao đâu.rồi cung hết ấy ma.kiêu như là full sever vậy đó

master09

sao vẫn bi eror lỗi code 1 là sao nhỉ
mình cũng bị như bạn này từ tối hum qua tới giờ vẫn không vào đc. cứ vào game nó load tới 22% là hiện lên cái bảng "Eror lỗi code1" và thế là out. chán quá, buồn quá. help me!

master09

vãi chưởng không bít vì sao nữa. buồn thế. phải tìm cách khác phục nó thôi!

angelboy12

Chắc nó khóa IP quá huhu.hết đường cứu chửa.sao vinagame ko mua bản quyền game này về cho a e chơi nhj huhu.việt nam mình mà có thì mừng biết mấy

master09

không chơi đc nữa rùi. pó tay rùi. chán thế! mấy thằng trung chơi xấu đó mà. mình kiếm game khác chơi. hay thì nhờ mấy pro việt hóa!

ctct

chao dien dan mjnh co tạ ban happy farm viet hoa ve choj duoc may ngay thj loi zui mong ban cọ lai nha co j thj lien lac voi mjnh wa so dien thọa 01694438788 mjnh ten Manh

master09

game này ai chơi cũng bị lỗi "Eror lỗi code1" hiện chưa có cách khắc phục và có thể không khắc phục đc mãi mãi không chơi đc nữa. buồn ơi là buồn. game này là của Trung Quốc mà online nên có thể mấy thằng TQ nó khóa không cho chơi. thế mới đau chứ! có nhà game nào của VN mua bản quền của game nay về chơi thì khỏi phải bàn! chán!

Chỉnh sửa cuối:

angelboy12

Bo tay.đang chơi đang cao trào gần nghiện thì nó chơi khăm.mong sao là no đang bảo trì hixhix

master09

Bảo trì hả mình không nghĩ vậy đâu. mình nghĩ là không chơi đc nữa rùi. bạn thử test hay dow mấy game mà mình đưa ở trên đó xem sao nhé thấy cũng hấp dẫn!