• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ - Happy Farm- phiên bãn 1.20 new Việt hóa 99%

namlo

Mình cài rùi mà có chơi được đâu! Mới chạy được 22% thì báo lỗi ERROR CODE 1, rùi thoát luôn!

master09

Mình cài rùi mà có chơi được đâu! Mới chạy được 22% thì báo lỗi ERROR CODE 1, rùi thoát luôn!
vậy hả. chắc sever của nó có vấn đề rùi. từ hum qua tới giờ mọi người cũng bị lỗi như vậy. mong sớm vào đc game!

angelboy12

Thông báo cho a e nhà ta 1 tin cực kỳ quan trộng đó là.mình sẻ phải nghĩ chơi game này 1thời gian.huhu vì nó ghét việt nam nhà ta và vì nó nói mình súc phạm nó trông game.huhu.đơi chờ là hạnh phúc.hehehe

ctct

mjnh choi game happy farm k dc nua zui phien ban viet hoa bj loi gj do mjnh vo choi thj bao edro corde 1 gj do ban tets lạ dj nha

angelboy12

Ko phải do bãn việt hóa lổi mà là thằng trung quốc nó cấm việt nam rồi đang rất bùn đây hết game hay để xài. Hết đi ăn trôm zup hàng xóm huhuhu.bạn nhớ theo giỏi kỷ mục bình lân khi đưa ý kiến nha bạn

Cleonardo

Topic đóng cửa luôn , thiệt bùn quá mình ăn trộm của i love y đc quá trời , jo` ko đc nữa:((

angelboy12

Haha. Thì ra là bảo trì. Sang nay 6h thứ 2 đả vào đực và đả thu hoạch dùm a e nhà ta một mớ hoa qủa.hahaha.thiệt là mừng qúa đi à.

master09

hô hô vậy thì thích quá. cài lại mau thui hum qua vào cả buổi không đc tức del luôn. hoho sướng quá vào thôi a e ơi! mừng không tả xiết! Add bạn bè nào số ID của mình sj6866260

master09

A e ta cùng ăn trộm của bọn trung quốc đê. add a e pdaviet vào cùng vui nào!

angelboy12

Ăn trộm của a e.hahaha. Trông game sao thấy mấy ông nài than hết tiền là sao ta. Tiền thì mua phân bón hết rồi đi la làng. Haha

master09

Ăn trộm của a e chả đc nhiêu tiền cả mình add đc 2 thằng lv4 qua ăn trộm của nó thích thật. a e ta cùng vui! :):):)

angelboy12

Mìk đả wen được 10ngừơi ở việt nam.còn các bạn thì sao. Càng ngày càng vui hahaha.mong sao đừng có bị eror code1 hahaha