• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ - Happy Farm- phiên bãn 1.20 new Việt hóa 99%

se7gecko

HELP ME!!!!

Máy tui đã hack là kon 5230, mà sao LOAD đc 22% là VĂNG RA???? hichic Ai giúp tui với..:(:)(:)(:)((

angelboy12

Ko nạp được đâu bạn trừ khi bạn có sim của trung quốc.nhưng bạn nạp làm gì. Chỉ tổ tố tiền thôi. Chơi giải trí là chính hihi.

angelboy12

Coi lại sim hoặc là bạn cài bị lổi. Vẫn chơi bình thừờg mà bạn. Lúc nào vào đực thì add id sj7327970 hjhj

master09

Máy mình cài được 22% là nó bắt nối mạng. Cái này phải nối mạng mới cài đựoc à??

cái này chơi online. nó load đến 22% là yêu cầu kết nối mạng để load tiếp. bạn đăng ký gói 3G để chơi không thì dùng wifi.
như vậy là cài đc game rùi!

angelboy12

Mìh có đả làm cho v3 rồi nhưng ko có máy thử kèm theo là ko có thời gian nên củng đành sóa mất rôi

thatlongkoem

Có pác nào bít sau khi đã mua hết số ô đất thì tiền dùng để làm gì ko?tình hình là chơi mãi mà chả thấy dư ra đươc xu nào,toàn giật gấu vá vai thôi àk :(

angelboy12

cứ chơi đi là biết h0h0h0h0h0.... muốn lên lv1 thì yêu cầu 100000 vàng và đả mua hết đất thì phải hohoho.