• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ - Happy Farm- phiên bãn 1.20 new Việt hóa 99%

angelboy12

Ko biết a e bên symbian.3rd có chơi trò này ko nhĩ.việt hóa cho mấy a e bên v3rd chơi cho đông vui nhĩ

master09

Ko biết a e bên symbian.3rd có chơi trò này ko nhĩ.việt hóa cho mấy a e bên v3rd chơi cho đông vui nhĩ
bạn việt hóa bản cho v3 rùi qua bên topic symbian s60v3 post đi. cổ động cho a e chơi càng đông càng vui.

thatlongkoem

Bón tùm lum jờ hết tiền sài chả bit làm j nữa :(( của e là SJ9999664

Chỉnh sửa cuối:

duong8488

Việt hóa khá kĩ, tiếc là ko rung phản hồi nhỉ, mình là sj6453496, rất vui đc làm quen

angelboy12

Hân hạnh làm wen cùng với các cậu. Qua nhà mấy bác hết tiền thấy thương tâm qúa hjhj.cố gắng mà bón phân đề mình thu hoach giúp mấy vụ hjhj. Mình củng đang eo hẹp

master09

vào ầm ầm đó bạn. mình không bít sao mất hết bạn bè rùi còn có mấy người. số ID của mình sj6866260 add lại các bạn nhé. thank!

thatlongkoem

Sao bây giờ vào load chưa đến chỗ hỏi mạng đã bị văng ra nhỉ? máy e bị lỗi rùi huhu

boyvodanh

Sáng đến giờ đi ăn trộm được 3000 vàng rồi.Bác nào sợ mất của thì đừng add nhé_sj4370816

angelboy12

Ông mater này củng làm site nửa cơ a. Tui thì nghĩ lâu rồi hồi trước tui có mấy site củng nhíu ngươi vào lắm.nhưng giờ bận qúa nên thôi hihi. 2tháng trứơc củng làm 1site này nè nhưng gìơ bõ ngang. Nhưng vẩn hoạt đông đó. Thienduong.99k.org.mới đó mà đả lấy game của tui qua đó rồi mau ha.

angelboy12

Tại vì bạn sài forn chử nokia nên vậy trên diênđàn có nhiều fron chử đẹp và hổ trợ tiếng trung quốc lắm bạn.hình như thưa dần rồi thì phãi. Ít nguời chơi qúa ta.

master09

Ít người chơi quá ông ơi. ông việt hóa bản cho v3 chửa qua đó post đi. chơi game vui quá mà ít người việt quá toàn bọn trung ghét quá!

master09

Ông mater này củng làm site nửa cơ a. Tui thì nghĩ lâu rồi hồi trước tui có mấy site củng nhíu ngươi vào lắm.nhưng giờ bận qúa nên thôi hihi. 2tháng trứơc củng làm 1site này nè nhưng gìơ bõ ngang. Nhưng vẩn hoạt đông đó. Thienduong.99k.org.mới đó mà đả lấy game của tui qua đó rồi mau ha.

game hay mà không post sao đc. forum của tui là cả wap/web ông vào xem thấy thế nào? nói chung chủa đc hoàn thiện.

danghau

thêm tàj khoan em vớj sj4673086 em chưa hack phone nên dùng pản tjếng trung! Làm thế nào de thêm pạn xjn help nếu aj có lòng tốt xjn add yahoo Để hướng dẩn em dùm YM: mash_bang2001

danghau