• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ - Happy Farm- phiên bãn 1.20 new Việt hóa 99%

master09

thêm tàj khoan em vớj sj4673086 em chưa hack phone nên dùng pản tjếng trung! Làm thế nào de thêm pạn xjn help nếu aj có lòng tốt xjn add yahoo Để hướng dẩn em dùm YM: mash_bang2001

không cần hack phone vẫn cài đc bạn ah. bạn sign bản việt hóa rùi cài vô tư. bạn có thể sign trực tiếp trên cer.opda.cn hoặc dùng phần mềm freesigne để sign trên dt. mình sẽ add bạn. chúc bạn vui vẻ!

danghau

lam on them ban em voi'! em chua hack phjone nen ko chay dc ban vh pham lam sao xin help em

master09

bài phía trên mình chỉ bạn rùi đó. mình add bạn rùi đó. bạn không biết sign thì đưa imei với đời máy cho mình, mình giúp bạn sign game này!

angelboy12

Đả có phiên bãn cho v3rd nhưng ko biết co hoat đông ko.vì mih ko có v3rd để thử. Lúc nào ranh mih sè úp

muctimonline

ai upload vào vietup.com hay upwap.ru giúp mình với. Link này mình ko dow được vì đang ol bằng đt

master09

thêm rùi mà trời. đã nói xài bản việt hóa thì không chịu. thêm bạn rùi chác cũng chả bít đường mà thêm bạn. lúc nào cũng thêm bạn mình với.

danghau

làm ơn sign dùm mjnh rồj up lên pan ơj!máy mjnh hack phone ko đc. Hok bjết phảj làm sao nửa hjx hjx!pác nào pro help mjnh vớj kon 5800 phjên pản software version V50.0.00.C01.01 phảj hack làm sao xjn đc help em hâu. Tạ!

shdjmama

ID mik nè!
sj9461557
angelboy12 có thể giúp mìk ko
sao mìk đi ăn trộm mà Nó báo :CÓ thể không còn ăn cắp"
mìk k hiểu nó là thế nào các bạn chỉ giùm mìk nhé!!!
Và ăn trộm nó báo như thế nào là đc!!

thatlongkoem

ID mik nè!
sj9461557
angelboy12 có thể giúp mìk ko
sao mìk đi ăn trộm mà Nó báo :CÓ thể không còn ăn cắp"
mìk k hiểu nó là thế nào các bạn chỉ giùm mìk nhé!!!
Và ăn trộm nó báo như thế nào là đc!!

Như vậy là bị mình lụm trước mất rùi :D khi nào nó báo : ăn trộm cây trông có gía trị đấy nhỉ, hoặc ăn trộm 1 mùa vụ dc 3 kinh nghiệm. Kèm theo đó là cây trồng bạn trôm phải bay lên trên nhé

danghau

co down dc test cung ko dc buon wa chua hack phone sao test day bi h ban nao` sign dum` minh dc ko a. Ime: 358279037279609 minh` xin hau ta.

shdjmama

Như vậy là bị mình lụm trước mất rùi :D khi nào nó báo : ăn trộm cây trông có gía trị đấy nhỉ, hoặc ăn trộm 1 mùa vụ dc 3 kinh nghiệm. Kèm theo đó là cây trồng bạn trôm phải bay lên trên nhé

Ukm.the n pa'o "co the k con an cap"la tnao ha pa.n.va lam ntn thj an ca'p thah cog