• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nông trại vui vẻ - Happy Farm- phiên bãn 1.20 new Việt hóa 99%

Cleonardo

Pạn chỉ dùm mình làm sao đăng nhập ,làm sao add nick pạn pè?Cụ thể tí ?

angelboy12

Phía trên mình đã chỉ đó bạn.mìh đang onl didong. Khuyến cáo. Bạn nào đang dùng bản 1.10 củ thì xóa đi khi cài phiên bản mới.

angelboy12

Hướng dẩn cách add bạn bè: trước tiên các bãn click vào hình khuôn măt phía trên.như phía trên hình.các bạn click vào chử off đó sau đó ấn phía trái có chữ đkí nhanh. Và làm theo trông đó.vậy là xong bước 1. Bước 2. Các bạn lấy cái số nó ghi 91tai khoan đó phía trên có hình đó và đem lên diễn đàn để a e cùng add nich. Bước 3 khi bạn đã có số tài khoản của ai đó rồi thì bạn vào màn hình chín. Click vào menu bên trái. Chọn dòng bạn bè đầu tiên. Sau đó ấn: tìm bạn bè phía trái tiếp đến. Click vào tìm hiểu thêm cũng phía trái lun. Cuối cùng các bạn nhập số của tài khoản hoăc số dtdd của người đó vào. Và đây là số của mình. Sj7327970. Lưu ý đơi nó load dử liêu xong thì nó xẽ hiện tên cuả mìk và ấn dấu cộng bên phãi nhân vật .vậy là xong

master09

Đây là số ID của mình sj6866260 các bạn add nhé. cùng vui nào các bạn.

master09

game hay chơi dễ, mà không ai bàn luộn gì vậy. buồn thế lên mà không có bạn để mà giúp nữa.

angelboy12

Hjhj mình thì trôm đươc cuà vip đó hjhj. Add nhìu thì trộm được nhiều nhưng nhớ bắt sâu nửa đó hjhj cho lên tình cảm.ma thấy ít chơi qúa nhi. Mình mới add đươc có 2 bạn à.

master09

Game này hay quá mà không có ai tham gia chơi cho đông vui. buồn thật. mình cũng mới add đc 2 bạn VN còn toàn add bọn Trung Quốc để ăn trộm với giúp băt sâu, nhổ cỏ, tưới nước. mời các bạn vô chơi cho nguyên một sảnh VN cho vui, các bạn vào đăng ký rùi để lại số ID ở đây a e cùng add chơi nhé. mà cho mình hỏi muốn chơi lại từ đầu thì làm cách nào vậy? nhệt tình thế này mà không có ai tham gia chơi thì cũng buồn!

angelboy12

Cái đó mún chơi lại thì bãn lên trang 91.com ấy dùng chrome mà dịch.mìk hôm qua có lên để xem làm sao ma nãp tiền.nên thấy nó có thay đôi ip cho máy. Chứ ko la thay sjm mới tão mới được.

hotrongbao

bạn ơi làm thế nào để đăng ký tài khoản của mình vạy mình vô đangg nhạp chơi luôn không có chỏi nào đăng ký hết là sao.

master09

bạn có nạp đc tiền không chỉ luôn cho mọi người ở đây bít cách nạp đi. cám ơn nhiều!

cool00

Sao mình down đc về rùi lúc vào nó báo server bị lỗi.minh đã restar lại máy mà vào nó vẫn báo như vậy.ai gíup mình với.thanks

master09

bạn thử xóa đi xong cài lại xem. mình cài vẫn bình thường mà bạn.

master09

đéo mẹ mấy thằng Trung Quốc nó giỏi thế. lên cái trang web của nó nhìu game hay mà tiếng trung thử down về cài chơi nghịch xem có hay không. hay thì lại việt hóa nó cho a e chơi!

angelboy12

Đả có hướng dẫn đăng ký ở trang 3. Đọc ky nha bạn. Cò seve lổi cái đó ko sao cả ko cần phải reset nha bạn đó chĩ là do mạng ma thôi hoăc sever của nó đang bảo trì.mình vẩn bị mấy lấn mà bạn. Game nó nhiêu nhưng cung ko phãi la hay hoàn toàn bạn a. Nó sáp có 1game onl nưa thể loại mmogg.kiểu như vỏ lâm vậy đó hjhj.