• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nUnlockan 3.0 Full - Phần mềm mở khóa như iPhone

bemap179

E đã cài bản này và công nhận dùng thì tuyệt nhưng e nghĩ nhược điểm lớn nhất của nó là nếu muốn khóa màn hình thì vẫn phải dùng gạt chốt.Như vậy chúng ta vẫn phải sử dụng đến chốt gạt.Dẫu sao cũng cảm ơn bác chủ thớt

alphablue90

E đã cài bản này và công nhận dùng thì tuyệt nhưng e nghĩ nhược điểm lớn nhất của nó là nếu muốn khóa màn hình thì vẫn phải dùng gạt chốt.Như vậy chúng ta vẫn phải sử dụng đến chốt gạt.Dẫu sao cũng cảm ơn bác chủ thớt

ai bảo muốn khóa màn phải gạt chốt?;)ông cứ thiết lập lightout=3s, auto keyguard=5s xem, cứ để máy đấy nó tự khóa:))=))=))=))

avadakedavra799

sao em thay hình nền nó toàn báo: "memory full, close some app and try again" em dùng handy taskman close all rồi mà vẫn ko cho thay hình nền?
ai giúp em với?

alphablue90

sao em thay hình nền nó toàn báo: "memory full, close some app and try again" em dùng handy taskman close all rồi mà vẫn ko cho thay hình nền?
ai giúp em với?

xem ram nhà bác còn bao nhiêu, cài nhiều phần mềm quá đây mà, xóa bớt đi cho nhẹ máy;)

anhky

Ram máy bạn chắc có vấn đề òy đó, test các pm khác xem có bị hok

avadakedavra799

Ram máy bạn chắc có vấn đề òy đó, test các pm khác xem có bị hok

mới cài PDF xong, ko vấn đề gì, tự dưng cái này ko cho set hình nền? đành để hình quả đất vậy, mặc dù thích cái bông hoa:((

andytung1991

"không thể cài đặt từ nhà bảo vệ không đáng tin cậy" :(( làm sao đây mọi người ơi, hix bị nhiều pm như vậy lắm ??? (điện thoại em đã hack rùi)

anhky

"không thể cài đặt từ nhà bảo vệ không đáng tin cậy" :(( làm sao đây mọi người ơi, hix bị nhiều pm như vậy lắm ??? (điện thoại em đã hack rùi)
:-? Hack rồi mà hack đúng hok|? Rompatch mở chưa ? Coi lại đi bạn

andytung1991

cài lại nhìu lần vẫn phím trắng và phím nguồn là pó tay, hơi tiếc :(
à phát hiện thêm 1 cái nữa là cài pm bằng Suite hok slide dc :(

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
cám ơn mọi người, mà sao lạ thật em mở rompact rùi mà tự nhin nó đóng lại

cài lại nhìu lần vẫn phím trắng và phím nguồn là pó tay, hơi tiếc :(
à phát hiện thêm 1 cái nữa là cài pm bằng Suite hok slide dc :(

ko biết bạn nói gì luôn nữa,người ta cài bình thường mà bạn,sau bạn nói gì mình ko thiểu gì hết