• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

baokiem1

Kitafung cho mình xin Mod chỉnh HS Fullpage có nút quay số và danh bạ đi, thanks, thanks, thanks.........

baokiem1

Giải nén bình thường mà bạn, bạn nên dùng WinRar để giải nén nha. Thân
Mình giải nén được rồi, nhưng phải mang ra destop mới giải nén được. Mod này rất hay, Thanks Kitafung nhiều lắm.

baokiem1

Giải nén bình thường mà bạn, bạn nên dùng WinRar để giải nén nha. Thân
Mình giải nén được rồi, nhưng phải mang ra destop mới giải nén được. Mod này rất hay, Thanks Kitafung nhiều lắm.

kitafung

Nếu dùng mod này bạn ko nên mod thêm HS Tsunami, vodafone và orange nhé. Sẽ công cốc hết đó. Thân

baokiem1

Nếu dùng mod này bạn ko nên mod thêm HS Tsunami, vodafone và orange nhé. Sẽ công cốc hết đó. Thân
Ok, mình chỉ thich dùng 5 HS (Navigation Bar - Basic - Contacts bar - Finger Use - Full Page) thôi

kitafung

Cập nhật mục Bonus:

- Một tá wallpaper
- Tsunami HS full N8 icon Semi-Trans (Hình 2)

ksln_2512

Bạn ơi cái hiệu ứng ở bản cũ của bạn mình thấy rất đẹp và nhanh nữa bạn có thể cho mình xin mod đó vs cách làm đựơc k? Thank bạn nhiều nhiều...

kitafung

Bạn ơi cái hiệu ứng ở bản cũ của bạn mình thấy rất đẹp và nhanh nữa bạn có thể cho mình xin mod đó vs cách làm đựơc k? Thank bạn nhiều nhiều...

Bản cũ là bản Red Of Black V2 hả bạn? Để mình xem thử đó là hiệu ứng gì đã nhé.

ksln_2512

Bản cũ là bản Red Of Black V2 hả bạn? Để mình xem thử đó là hiệu ứng gì đã nhé.
Ừ đúng rồi bạn à. Bạn xem giúp mình vs nhé. Mình kết cái hiệu ứng đó của bạn lắm. Vừa nhanh vừa mượt vừa đẹp luôn. Thank bạn nhiều

kitafung

Ừ đúng rồi bạn à. Bạn xem giúp mình vs nhé. Mình kết cái hiệu ứng đó của bạn lắm. Vừa nhanh vừa mượt vừa đẹp luôn. Thank bạn nhiều

- Bạn tải file này Hiệu Ứng về rồi giải nén ra.
- Bạn dùng NFE bung ROF2 ra, copy các file hiệu ứng vào resource\effects rồi đóng gói lại rồi flash. Bạn sẽ có hiệu ứng mới.

ht8xlove

Cái hiệu ứng này nhanh ,đơn giản nhưng ko có hiệu ứng lanscape menu nhu bản lighting

ksln_2512

Cái hiệu ứng này nhanh ,đơn giản nhưng ko có hiệu ứng lanscape menu nhu bản lighting
Lanscape là gì vậy bạn ? Mình gà về cái này lắm :( Mình cũng down bản Lighting của bạn chủ thớt về nhưng bật hiệu ứng lên thấy k đẹp bằng bản cũ. hay là vì mình giải nén sai :(

Status
Không mở trả lời sau này.