• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING

Status
Không mở trả lời sau này.

kitafung

ko bít mọi ng dùng có bị sao ko mà mình dùng hay bị treo máy thế ko bít nhỉ?
mà nhiều lúc vào menu tuỳ chỉnh phần cài đặt xong 1 lúc sau bay ra ngoài màn hình chủ luôn.hix
còn cả cái load ảnh nữa, lắm lúc bị văng ra ngoài màn hình chủ luôn, ko load được hết ảnh @@

Bạn có bật C2Z trong Hack không ? Nếu bật thì tắt đi nhé. Thân

dungykienhd

Bạn có bật C2Z trong Hack không ? Nếu bật thì tắt đi nhé. Thân
đúng rồi, tắt đi là hết bị ngay.hì.thx pro nha
em tự chỉnh cái rosf2 mod thêm vodafone với orange vào rùi.cũng mượt phết
mà sao em dùng cái nokia cleaner 3.1 để xoá mấy cái ứng dụng ko dùng đến của nokia đi sao vào trong nó vẫn hiện cái biểu tượng bị lỗi nhỉ
có cách nào xoá đi ko zậy
mà anh ơi tiện cho em hỏi rosf2 có thể cook thêm vào lên tối đa là bao nhiu MB thì jaf được vậy?em muốn mod thêm 1 vài cái nữa vào.hì

kitafung

Nokia Cleaner không dùng được cho OFW nha bạn, được mình đã dùng rồi.

ROF2 tối đa là 31mb bạn à, nếu thấy hạn chế thì có thể cắt 1 số file từ ROF2 sang ROF3 để tăng thêm dung lượng để mod.

kitafung

Cập nhật phiên bản 8-10 hiệu ứng mới, loader mới. Ai flash rồi đánh giá cái hiệu ứng dùm mình nhé.

kitafung

Hôm qua đã có phiên bản v60.0.003 ở UK rồi nhé các bác. Chờ vài hôm nữa chắc sẽ có ở Việt Nam thôi :D

nokia6686

Bác Kitafung chuẩn bị mần cái mới nghen. Kì này có vụ swipe to unlock rồi. OFW của bác ra là tớ JAF ngay. Nhớ pin trâu nghen!

kitafung

Bản v60 chắc mình sẽ quay về icon mặc định để Ram trâu hơn. Đang chạy bản v60 tiếng Anh, ram lên được 55m sau khi chạy các ứng dụng.

kitafung

up lên cho ae cùng xài đi kitafun.a nhớ add thêm tiếng việt vào cho pro nha

Không add được vì lỗi trình duyệt nên chỉ để tiếng anh xài tạm thôi, chờ bản Navi ra rồi bắt tay làm luôn.

nokia6686

Mình thì mình thích icon Anna, Belle hơn thì trông nó ngộ ngộ... Nếu có thời gian thì Kitafung mần 2 loại icon luôn nha! Còn không thì chọn cái nào cũng được, miễn đẹp là OK. Icon gốc của 5800 thấy nó xấu xấu thế nào ấy, ít ra cũng là icon N8 nhỉ...

ohannguyent

Bản v60 chắc mình sẽ quay về icon mặc định để Ram trâu hơn. Đang chạy bản v60 tiếng Anh, ram lên được 55m sau khi chạy các ứng dụng.

nghe mà kết wá! Pc của mình die rồi, nhưng cũng ráng chờ đặng lên v60 luôn. Dùng cfw n97mn nhiều lúc ức chế cái khoản ram. Chờ kitafung sào nấu đặng về ofw luôn.

votinh484

Mình thì mình thích icon Anna, Belle hơn thì trông nó ngộ ngộ... Nếu có thời gian thì Kitafung mần 2 loại icon luôn nha! Còn không thì chọn cái nào cũng được, miễn đẹp là OK. Icon gốc của 5800 thấy nó xấu xấu thế nào ấy, ít ra cũng là icon N8 nhỉ...

mình thì icon nào kũng đc vì cài theme là đc chứ có gì đâu

Khoaaaa

Active Member
Icon n8 nha anh kita,wan trọng pin rồng,ram long ý,tuỳ biến giao diện ko wan trọng,giờ lại thấy nhớ hai cái nút vuông vuông fía dưởi ở hs,hihi

Status
Không mở trả lời sau này.