• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Off chui miền bắc....

TuanQuang

quá phê.đang ngồi với a e nhưng có việc đột xuất e phải đi.ai ngờ lại phải nuốt 1/2 chai vodka nữa.hix.về nhậu tiếp là hết sức roài.cuối cùng ko giữ đc thân nữa ( bia + vodka + bia = liverpool).đến giờ đầu đau như búa bổ.hix! nhưng dù sao hqua là 1 ngày quá vui.cám ơn tất cả mọi ng đã ủng hộ e.

MrTrung

quá phê.đang ngồi với a e nhưng có việc đột xuất e phải đi.ai ngờ lại phải nuốt 1/2 chai vodka nữa.hix.về nhậu tiếp là hết sức roài.cuối cùng ko giữ đc thân nữa ( bia + vodka + bia = liverpool).đến giờ đầu đau như búa bổ.hix! nhưng dù sao hqua là 1 ngày quá vui.cám ơn tất cả mọi ng đã ủng hộ e.

Chưa hết đâu đợi đấy mấy hôm nữa anh về còn mệt nữa em ah. :p:p:p:p:p:p

Thanhha_2602

Đồng chí QUANG phê quá.ĐI xin việc cho vợ xong uống phê quên luôn hồ sơ của vợ trên xe của tôi:)):)):)).Vợ biết thì die luôn=))=))=)).

TuanQuang

Đồng chí QUANG phê quá.ĐI xin việc cho vợ xong uống phê quên luôn hồ sơ của vợ trên xe của tôi:)):)):)).Vợ biết thì die luôn=))=))=)).

ấy chết.bác đừng nói cho ai nhé. vụ này mà lộ ra là toi e luôn đây, hqua phê ko biết gì nữa.để quên hồ sơ của vợ trên xe bác mà ko nhớ. snág dậy tưởng mất đã chuẩn bị sẵn tinh thần bị vợ đánh roài,may mà bác toàn gọi cho e. cám ơn bac nhé

NguyenQuang

Super V.I.P
Nhắc nhở:
Các anh em Hà nội chịu khó giao lưu cùng nhau thế là rất tốt, nhưng hình như 1 số anh em hơi quá đà một chút cần phải có sự điều chỉnh. các bạn còn là sinh viên nên việc tụ tập ăn nhậu cần hết sức hạn chế và tập tring cho việc chính là học hành cho tốt.
CLB Hà nội không khuyến khích các vụ off chui như vậy dưới bất kì hình thức nào kể cả khao lên chức ( nên kết hợp khi sinh hoạt định kì thì mang tính công đồng cao hơn ).

Có lẽ chúng ta cần thống nhất với nhau rằng: Chỉ có 2 hình thức sinh hoạt chính thức là :
- Sinh hoạt định kì: Để trao đổi các công việc về chuyên môn, bàn các công việc phát triển chung của CLB và trao đổi giữa các thành viên
- OFFLINE: là gặp mặt của toàn thể anh em, có thể vui chơi và ít trao đổi về chuyên môn thì hay hơn

Không nên có các buổi off chui. Nếu các anh em do nhu cầu cá nhân rủ nhau thì đấy là nguyện vọng của 1 hay 1 nhóm người .

Vài lời thẳng thắn góp ý với anh em

BOBI

Kangmin82

Quả thật gần đây anh em Hà Nội tụ tập hơi nhiều :D (nhưng cũng có lý do anh ah).Nhưng dù sao tiếp thu ý kiến của anh Nam,sẽ nhắc nhở trực tiếp các mem...

thinhga

Em là mem mới và ở Hà Nội.Thật sự đọc thấy các anh offline vui quá,sướng :D Kiểu gì em cũng sẽ đi off mới đc

NguyenTu

Super V.I.P
bác Nam nghiêm khắc quá, học hành cũng phải có lúc thoải mái 1 chút chứ. Miễn đừng xa đà quá là được mà.

SV bây h có PPC là không nghèo đâu bác. hehheh, ngày xưa thời sinh viên (1994-1998) em có mỗi cái máy nhắn tin (trong túi không có $ nào) mà nổi đình nổi đám khắp trường, bây h SV dùng PPC nhiều lắm bác (kinh tế hàng năm tăng trưởng 8% mà)

PhuongAnh

Đây mời anh em xem những bức ảnh trong bữa tiệc sinh nhật hụt Mod Bobi .

Xem lại mấy tấm ảnh này sao nhớ ... và mọi người quá :(:)(:)(:)(( Không biết bao giờ mới có lại những phút giây này :(:(:(:(