• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Off chui miền bắc....

Kangmin82

Một số hình ảnh off chui của anh em miền Bắc ( vì thời gian ko cho phép nên ko huy động đc nhiều người tham gia..mong anh em thông cảm):

Từ trái qua:VIP khanhgt,Phoenix,duclinh(đứnh trên),bạn khanhgt,Mod Nemmatlanh,Trial Mod Kangmin82

tiếp theo :D MOD bobi (tuy đến tham gia hơi muộn vì công việc)

Chỉnh sửa cuối:

BatKid

Super V.I.P
chài ui , có những 2 bóng hồng !!!! cho 200 VNĐ thông tin về 2 bóng hồng đi Kangmin82 :)

Tom_codon

Super V.I.P
Up Chui hoành tráng quá.Thấy bố Nam Bobi và anh Minh,anh Toàn mấy anh em vui quá.Tom thèm quá nè...! :D :D :D

Kangmin82

chài ui , có những 2 bóng hồng !!!! cho 200 VNĐ thông tin về 2 bóng hồng đi Kangmin82 :)

Xin giới thiệu 2 bóng hồng đó là bạn Kangmin,ai có ý định làm quen thì call trực tiếp cho Kangmin nhé :))

BatKid

Super V.I.P
chèn đéc ơi , cho đúng 200Đ thông tin thiệt ta ơi :(( ! thếm tí xiu đi : tên tuổi, độc thân hay kg ??? :D

Huycl2507

Xin giới thiệu 2 bóng hồng đó là bạn Kangmin,ai có ý định làm quen thì call trực tiếp cho Kangmin nhé :))

Thêm chút nhé... :D vẫn còn độc thân đấy... :))

:(( :(( :(( Không thấy được hình,chỉ thấy được duy nhất mấy anh em PV không hà:(( :(( :((

BatKid,khen dữ quá:D

Kangmin82 coai em nào dễ thương nhất thì để giành cho mình nha:))

Anh em OFF vui vẻ quá;)

Nemmatlanh

Đi cùng với ông này rồi thì giới thiệu gì nữa :)) =))

Ha ha,anh Hùng nhầm rồi.2 người đấy không được lọt vào mắt xanh của anh Minh đâu :D .Nhưng ai có nhu cầu làm quen thì nhớ bảo anh Nam xem bói cho trước nhé.Không thì lại chết non trước tuổi 40 đó :D:D:D

khanhgt

Hồ hồ , 5 người mà 50 cốc bia ! Không hiểu sao mà anh em vẫn thoải mái nhờ chỉ tội hôm qua đại ca Nam đến muộn nên không ngồi lâu được nữa !

MrTrung

Nhìn ku Minh anh thấy thèm quá Minh ah. :)) :)) :)) Nhưng bông hồng ngồi cạnh chú là ai vậy :D:D:D:D:D:D:D Nhìn anh em Off chui mà thèm quá.

Last edited by a moderator:

MrTrung

Đây mời anh em xem những bức ảnh trong bữa tiệc sinh nhật hụt Mod Bobi .

Phoenix

Còn nhiều hình nữa mà, sao ku Minh không up lên cho mọi người thấy anh em PV ở Hà nội hoành tráng cỡ ....:))
Ai muốn làm quen với bạn của kangmin82 thì cứ donate cho mình 500$, sẽ có thêm thông tin.:))
@kangmin82: Cho phép anh giới thiệu giúp nhé, anh sẽ giới thiệu em gái anh sau...
PS: ku Toàn chưa giới thiệu bạn gái à...:D

AnhTu

Super V.I.P
Còn nhiều hình nữa mà, sao ku Minh không up lên cho mọi người thấy anh em PV ở Hà nội hoành tráng cỡ ....:))
Ai muốn làm quen với bạn của kangmin82 thì cứ donate cho mình 500$, sẽ có thêm thông tin.:))
@kangmin82: Cho phép anh giới thiệu giúp nhé, anh sẽ giới thiệu em gái anh sau...
PS: ku Toàn chưa giới thiệu bạn gái à...:D

Có 2 người thì anh đã bết rồi, còn ngồi cạnh Minh thì chưa biết ;;)
Phoenix định giới thiệu em gái cho ai thế ;;)

Phoenix

Có 2 người thì anh đã bết rồi, còn ngồi cạnh Minh thì chưa biết ;;)
Phoenix định giới thiệu em gái cho ai thế ;;)

Người ngồi cạnh ku Minh là bạn gái thân của nó, nó cứ đòi mình giới thiệu em gái cho nó...:-? :-? ;)

longnhi88

Hjx anh em toàn PPC thế này chắc mình không dám đi Off quá,đag xài 1110i thắc mắc biết hỏi ai :))

Anh em Off vui quá,chúc mừng,chúc mừng=D> =D> =D> =D>

MrTrung

Thấy anh em off vui quá nhưng MrTrung không tham gia được vì lí do cá nhân mong anh em thông cảm :D:D:D:D:D:D Nhưng MrTrung luôn theo sát cùng anh em. Chúc mọi người giữ mãi được tinh thần trách nhiệm và sẽ ngày càng đông Mem tham gia hơn nữa. =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

BatKid

Super V.I.P
wow , sài PPC uống cafe cóc , quá sành điệu :D , Bk thích nhất ngồi mấy quán như thế này !