• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Off chui miền bắc....

Bete

hihi. Offline hoành tráng quá. Hè em Te ra Hà Nội mí anh ngoài í cho em Te bữa offline cũng hoành tráng thế nha ;;)

Phoenix

wow , sài PPC uống cafe cóc , quá sành điệu :D , Bk thích nhất ngồi mấy quán như thế này !

Uống cafe cóc cũng giống như cái thú uống trà ở quán cóc (cái này trong Nam không có đâu..hi...hi...:)) :)) :)) )

hihi. Offline hoành tráng quá. Hè em Te ra Hà Nội mí anh ngoài í cho em Te bữa offline cũng hoành tráng thế nha ;;)

Yên tâm đi Quyên, ra đây các anh sẽ đón tiếp em hoành tráng đến không ngờ...;;) ;;) ;;)

fanyuan

Te ui, hai đứa mình cùng ra Hn nhe, ui sao mà ghiền sấu, mơ wa hà, ;;), mí anh ui, có mặt yuan nữa đó, he he :))

Phoenix

Te ui, hai đứa mình cùng ra Hn nhe, ui sao mà ghiền sấu, mơ wa hà, ;;), mí anh ui, có mặt yuan nữa đó, he he :))

Chào mừng 2 em ra Hà nội off với anh em! =D> =D> =D>
@fanyuan: Chắc lại có người thì thầm với em rằng: Hà Nội đẹp lắm, Hà Nội mùa thu...cây cơm nguội vàng, cây bàng lá đỏ.... Rồi Ômai, mơ, sấu....Nhớ khi đi phải có người dẫn đường nhé!;) ;) ;)

MrTrung

Hôm nay từ Trung Quốc về với sự nhiệt tình của anh em Hà Nội cụ thể là Bobi, Kangmin82Nemmatlanh MrTrung đã lặn lội từ Quảng Ninh lên để Off chui cùng anh em. Trước tiên xin cảm ơn lòng hiếu khách của các bạn nói trên. Sau đó phải kể đến là V.I.P Khanhgt cùng với Mem Longnhi88 đã hết sức nhiệt tình trong buổi Off. Do điều kiện không cho phép cùng với thời gian cũng đã qua muộn nên không có ảnh của buổi Off được mong anh em thông cảm. :D:D:D:D:D. Tôi viết lời cảm ơn này gửi đến lòng chân thành của anh em Hà Nội nói chung và những anh em có tên trên nói riêng.
Hy vọng trong buổi OFF sáng ngày mai sẽ có nhiều anh em tham gia hơn nữa.=D>=D>=D>=D>=D>

AnhTu

Super V.I.P
Hôm nay từ Trung Quốc về với sự nhiệt tình của anh em Hà Nội cụ thể là Bobi, Kangmin82Nemmatlanh MrTrung đã lặn lội từ Quảng Ninh lên để Off chui cùng anh em. Trước tiên xin cảm ơn lòng hiếu khách của các bạn nói trên. Sau đó phải kể đến là V.I.P Khanhgt cùng với Mem Longnhi88 đã hết sức nhiệt tình trong buổi Off. Do điều kiện không cho phép cùng với thời gian cũng đã qua muộn nên không có ảnh của buổi Off được mong anh em thông cảm. :D:D:D:D:D. Tôi viết lời cảm ơn này gửi đến lòng chân thành của anh em Hà Nội nói chung và những anh em có tên trên nói riêng.
Hy vọng trong buổi OFF sáng ngày mai sẽ có nhiều anh em tham gia hơn nữa.=D>=D>=D>=D>=D>

Hình ảnh đâu b-) lấy gì làm bằng :-?

MrTrung

Hình ảnh đâu b-) lấy gì làm bằng :-?

Anh Tú cần bằng chứng ah?????? Em có cả đống ảnh đấy có cần xem không anh yêu. :D:D Mà từ khi đi ĐL về tại sao anh hay nghi ngờ thế nhỉ ?????

Hungpdahl

Well-Known Member
;;) :O A Tú bắt bẻ bằng chứng hảb-) b-) Hôm nay có off đó.Mình bận lên k đi được:D :D

Phoenix

Hôm nay có phải lịch off đâu, chủ nhật tuần sau cơ mà. Hôm qua off chui mà không ai gọi mình nhỉ :-? :-/ :-/ :-/ :-?? :-?? :-?? :-??

MrTrung

Hôm nay có phải lịch off đâu, chủ nhật tuần sau cơ mà. Hôm qua off chui mà không ai gọi mình nhỉ :-? :-/ :-/ :-/ :-?? :-?? :-?? :-??

Nghe danh anh Hiệp đã lâu nhưng chưa được gặp mặt :D:D:D:D:D Hi vọng lần sau sẽ có bác :D:D:D:D:D Thấy anh em Hà Nội rất ca ngợi bác nhưng em chưa được chứng kiến hy vọng sẽ được chiêm ngưỡng bác trong thời gian sớm nhất ;;) ;;) ;;) ;;)

longnhi88

:)) à thế anh Trung hôm qua ngủ đâu???

Anh Tú bắt bẻ anh em ghê wá đó.Buổi Off này cái chính là để giải quyết mâu thuẫn của em và Khanhgt,tất cả đã xong xuôi,mục đích buổi Off đã thành công mỹ mãn :p.Nếu có màn đua xe như mọi khi của em và anh Hùng nữa thì :)).

PS: Tối nay sao hả các anh,hôm nay anh Long có vẻ máu lắm đấy

MrTrung

:)) à thế anh Trung hôm qua ngủ đâu???

Anh Tú bắt bẻ anh em ghê wá đó.Buổi Off này cái chính là để giải quyết mâu thuẫn của em và Khanhgt,tất cả đã xong xuôi,mục đích buổi Off đã thành công mỹ mãn :p.Nếu có màn đua xe như mọi khi của em và anh Hùng nữa thì :)).

PS: Tối nay sao hả các anh,hôm nay anh Long có vẻ máu lắm đấy

Hôm qua anh ngủ nhà Nemmatlanh :D:D:D:D Tối nay thì không được roài ông em ah. Anh đã về từ sáng roài anh thấy tinh thần của chú cũng được đấy chứ :D:D:D:D hy vọng chú sẽ chứng tỏ mình hơn nữa để cho anh em không hiểu lầm nữa. =D> =D> =D> =D> =D>

longnhi88

Hôm qua anh ngủ nhà Nemmatlanh :D:D:D:D Tối nay thì không được roài ông em ah. Anh đã về từ sáng roài anh thấy tinh thần của chú cũng được đấy chứ :D:D:D:D hy vọng chú sẽ chứng tỏ mình hơn nữa để cho anh em không hiểu lầm nữa. =D> =D> =D> =D> =D>

Ui xời có gì đâu,em chỉ cần anh em hiểu em là được thôi,người ngoài nghĩ sao thì mặc họ

khanhgt

Hum nay đã có 1 vụ Off chui để thảo luận về việc thành lập CLB PDAVIET Hà Nội , anh em đã tham gia rất vui vẻ và nhiệt tình , sau đây là 1 số ảnh của anh em :
Từ trái sang phải là : anh Nam ( mod BOBI ) , mod Hung3300(Anh Hùng ) , mod Nematlanh( chú Toàn ) , mod MrTrung(anh Trung) , mod Kangmin82(anh Minh) và VIP Khanhgt( Khánh ) , đây là cảnh anh em bên bàn bia 229 Tây Sơn ! :))

Tiếp theo là :
mod Hung3300(Anh Hùng ) , mod Nematlanh( chú Toàn ) , mod MrTrung(anh Trung) , VIP Phoenix (anh Hiệp) , mod Kangmin82(anh Minh) và VIP Khanhgt( Khánh ) ! :D

longnhi88

Ủa lạ nhỉ,hôm qua anh Minh hẹn sẽ Phone cho em mà tối nay em chờ mãi ko thấy nhỉ :-/

MrTrung

còn nhiều kiểu nữa cơ mà Ku Khanhgt say hay sao mà không post hết thế ???? Post lên đi nhé :D:D:D:D:D:D:D

ThuHien

còn nhiều kiểu nữa cơ mà Ku Khanhgt say hay sao mà không post hết thế ???? Post lên đi nhé :D:D:D:D:D:D:D

ông lão mai về liệu hồn đấy nghe chưa. Hôm nay ông trốn tôi đi ah được nhớ đấy X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-(

khanhgt

ông lão mai về liệu hồn đấy nghe chưa. Hôm nay ông trốn tôi đi ah được nhớ đấy X-( X-( X-( X-( X-( X-( X-(
Hô hô , anh Trung chuẩn bị ăn đòn rồi , rõ tội nghiệp nhờ =)) , đúng như anh Nam nói nhá , thui chuẩn bị tinh thần về nhà mà chịu trận đi anh Trung nhá ! Chị 2 nhẹ tay với anh Trung cái nhé :))

Hungpdahl

Well-Known Member
:p :p Anh em hoành ghê:D :D Trung hôm nay thì tím sườn rùi:(( :(( mà đã cưới chưa mà vợ chòng ngọt thế:)) :)) :))

VIP

Ông MrTrung nhà ta đấy các anh ạh >:) >:)
Chúc mừng cộng đồng PDAVIET HN nói riêng và PDAVIET phía Bắc nói chung đã hòa chung tiếng nói. VIP rất vui vì đã có mặt trong PDAVIET và cùng hưởng những niềm vui chung này.
Thân chào quyết thắng.