• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Off chui miền bắc....

khanhgt

Mai sinh nhật anh Nam chính thức chứ Off chui cái gì nhờ ??? Hay là anh Hiệp tính khao lên chức Trial Mod đấy , anh em cứ cho địa điểm và cái hẹn cụ thể đi , nếu đến được em sẽ đến ! :( dạo này lười quá nên đồ án lụt đến cổ rồi :((

MrTrung

Mai sinh nhật anh Nam đó anh em làm sao cho hoành vào nhé :D:D:D:D:D:D:D
Các anh em mới lên chức tất cả sẽ tổ chức khao luôn vào ngày mai nhé.

AnhTu

Super V.I.P
:(( chẳng ra đấy được để bắt ku Hiệp khao rửa chức sẵn tiện ăn chùa sinh nhật anh Nam :((

PhuongAnh

Anh Hiệp khao rửa chức ở đâu đấy cho e đi theo với...;;) ;;) ;;)
Chúc mừng a Hiệp lên chức..=D> =D> =D>

longnhi88

Ông lamtoanhong tung tin đồn nhảm nha,tôi rủ ông đi ... bao giờ. :))

Cứ vu oan cho tui,tui chỉ quen xài cây nhà lá vườn thui,cho an toàn :p

Nemmatlanh

Hixhix!Hôm nay sinh nhật anh Nam mà mưa to thế này.Mong là chiều tạnh để anh em còn off được :D

MrTrung

Hixhix!Hôm nay sinh nhật anh Nam mà mưa to thế này.Mong là chiều tạnh để anh em còn off được :D

Mưa to thế này chưa chắc đã lên Hà Nội dự Sinh Nhật anh Nam được nếu không lên được mọi người thông cảm cho nhé ;;) ;;) ;;) ;;)

Nemmatlanh

Off chui 4-05-2007

Mặc dù thời tiết mưa gió,nhưng anh em off vẫn rất vui vẻ để ăn mừng sinh nhật anh Nam BoBi ( Anh Đẹp Trai của PV :D).Mod MrTrung một lần nữa lại lặn lội từ Quảng Ninh lên off với anh em.Rất cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả anh em đã có mặt trong buổi off ngày hôm nay =D>=D>=D>=D>=D>

Một vài hình ảnh được chụp bằng Exec nên hơi xấu,bây giờ mệt quá nên mai sẽ chú thích tên từng người sau :D

Chỉnh sửa cuối:

MrTrung

Off chui 4-05-2007

Mặc dù thời tiết mưa gió,nhưng anh em off vẫn rất vui vẻ để ăn mừng sinh nhật anh Nam BoBi ( Anh Đẹp Trai của PV :D).Mod MrTrung một lần nữa lại lặn lội từ Quảng Ninh lên off với anh em.Rất cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả anh em đã có mặt trong buổi off ngày hôm nay =D>=D>=D>=D>=D>

Một vài hình ảnh được chụp bằng Exec nên hơi xấu,bây giờ mệt quá nên mai sẽ chú thích tên từng người sau :D

Những Mod nào to mồm mà không đi sẽ xử lí thế nào đây :-/ :-/ :-/ :-/ Đặc biệt ông Hungnokia3300 phải chém >:) >:) >:) >:)

Nemmatlanh

Hình ảnh off chui của anh em HN hôm 20-05-2007

Vì em cả bồ đến muộn nên có được mấy kiểu phía sau :(,lại còn bị phạt nữa chứ.hix!

Hixhix!Anh em vui quá mà em có việc phải về,nên chẳng thấy mặt mũi đâu cả.Chán quá!Huhuhu

khanhgt

Thằng Toàn chuẩn bị mà ăn đòn đi nhé , đi với bạn gái là ko nhiệt tình với anh em nữa , chú cứ từ từ mà đón nhận hậu quả của việc bỏ anh em đi với người yêu nhé :))

atomcuibap

Hôm qua hình như là sinh nhật của "em???" Toàn nên chắc chú ấy không nhiệt tình được đó mà. Tiếc qua vợ em nó nhảy ổ nên không tham gia cùng các anh được!!! huhuhuhu

Nemmatlanh

:(:)(:)(:)(:)((,Em có việc nên phải về thật.Hôm qua mệt quá,không thì còn lâu moíư về :D.Thôi hôm sau em lại chịu phạt 1 ly nữa :D

Kangmin82

Thằng Toàn chắc hôm qua lại tạt vào đâu rồi,gọi điện toàn ngoài cùng phủ sóng..mà thất bảo đêm nó mới về,ko hiểu chở bạn gái về đâu nứa??????

Nemmatlanh

Thằng Toàn chắc hôm qua lại tạt vào đâu rồi,gọi điện toàn ngoài cùng phủ sóng..mà thất bảo đêm nó mới về,ko hiểu chở bạn gái về đâu nứa??????

Ha ha ha,Anh Minh làm sao mà lại 3 Say chưa Chai rồi thế kia?Chữ nghĩa viết sai hết rồi kìa.Ha ha ha

Oxy

Trái >> Phải: Giahuy2007. Kangmin82. Khanhgt, bestboytq, O2aton, F1online

Tôi hôm qua thì Toàn chưa mệt đâu, Nhưng chắc sang nay Toàn thấy lưng đau ê ẩm! =))

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Thì lúc ấy gọi điện cho nó toàn thấy báo "Ngoài vùng phủ sóng - trong vùng phủ.... chăn" còn gì ông Kangmin82. Thằng này anh em phải phạt tiếp thôi phạt thế nó vẫn chưa sợ đâu!!!! =))

Phoenix

Hôm qua hình như là sinh nhật của "em???" Toàn nên chắc chú ấy không nhiệt tình được đó mà. Tiếc qua vợ em nó nhảy ổ nên không tham gia cùng các anh được!!! huhuhuhu

:(:)(:)(:)(:)((,Em có việc nên phải về thật.Hôm qua mệt quá,không thì còn lâu moíư về :D.Thôi hôm sau em lại chịu phạt 1 ly nữa :D

Hôm qua sinh nhật em gái của Toàn thật chứ không phải "em út" của nó. Nhưng công nhận là sức thằng này yếu thật....:-/:-/:-/
Mà lần sau không phải phạt một ly như chú nói mà cũng không phải phạt 3 ly như hôm đó đâu, MỖI NGƯỜI PHẠT MỘT LY đấy :)):)):))