• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Off chui miền bắc....

HaChau

Super V.I.P
Hôm Chủ nhật vừa rồi có chụp mấy kiểu ảnh mà, anh Nam bobi up lên cho bà con xem đê.

Nemmatlanh

Hôm Chủ nhật vừa rồi có chụp mấy kiểu ảnh mà, anh Nam bobi up lên cho bà con xem đê.

Đây là Topic off chui mà anh Sơn?Ảnh em đã up lên từ lâu rồi đó.Anh sang thread ảnh sinh hoạt định kỳ ngay ở trên đầu để xem đi kìa.

Phoenix

off chui hôm đó có ai phải khiêng vể không vậy anh em ơi?

OFF chui nhưng trên tinh thần giao lưu và trao đổi kinh nghiệm thôi, không để đến lúc phải khiêng về đâu, nếu bác muốn thì cứ alo, anh em sẽ gặp nhau dễ thôi. :))

Thanhha_2602

OFF chui nhưng trên tinh thần giao lưu và trao đổi kinh nghiệm thôi, không để đến lúc phải khiêng về đâu, nếu bác muốn thì cứ alo, anh em sẽ gặp nhau dễ thôi. :))
tôi cũng muôn gặp anh em lắm.vỉ tôi có nhiểu vấn để cẩn hỏi anh em quá.nhưng trên diễn đản sợ viết dải dỏng cac MOD del bải.
lúc nảo off chui alo cho tôi với.đt:0906238686_toản.ok thôi.

longnhi88

Dự tính lần tới đây anh Kangmin từ Trung Quốc về anh em sẽ có quả Off chui. Hôm nào thì tới hôm đó telephone sau :p chui mà lỵ

MrTrung

Dự tính lần tới đây anh Kangmin từ Trung Quốc về anh em sẽ có quả Off chui. Hôm nào thì tới hôm đó telephone sau :p chui mà lỵ

Hô hô bây giờ ở đây có cả Topic " Giang hồ đồn rằng ah " :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ Chú Hiếu có Off chui thì gọi cho anh mới nhé :D :D :D ;;) ;;) ;;)

longnhi88

Hô hô bây giờ ở đây có cả Topic " Giang hồ đồn rằng ah " :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ Chú Hiếu có Off chui thì gọi cho anh mới nhé :D :D :D ;;) ;;) ;;)

Yêu cầu đại ca để lại số điện thoại,thỉnh thoảng 2 anh em ta buồn thì đi đâu tâm sự :))

MrTrung

Yêu cầu đại ca để lại số điện thoại,thỉnh thoảng 2 anh em ta buồn thì đi đâu tâm sự :))

:)) :)) :)) :)) Anh em mình chỉ hợp cái tài bốc phét chứ hợp cái gì :)) :)) :)) :)) Mấy hôm nữa anh lên off chui nhé. Anh phải thừa nhận chú nói phét tốt :)) :)) :)) :)) :)) My Phone 0916852626

longnhi88

:)) :)) :)) :)) Anh em mình chỉ hợp cái tài bốc phét chứ hợp cái gì :)) :)) :)) :)) Mấy hôm nữa anh lên off chui nhé. Anh phải thừa nhận chú nói phét tốt :)) :)) :)) :)) :)) My Phone 0916852626

Hjx mấy hôm nay hắt xì mãi mà ko biết sao,vào đây hóa ra ông này đag nói xấu mình :p

Anh em hợp nhau chuyện bốc phét + chuyện ... ấy ... ấy nữa mà =))=))

Hôm nay mới để ý đến bài post của ông anh,thật sơ xuất :p

ThuHien

Anh em hợp nhau chuyện bốc phét + chuyện ... ấy ... ấy nữa mà =))=))

Là chuyện gì thế LongNhi88 để chị cho ông đấy biết mặt X-( X-( X-( X-(
Từ giờ tao cấm không cho đi đi Hà Nội luôn X-( X-( X-( X-( X-(

HuuTien

Từ giờ tao cấm không cho đi đi Hà Nội luôn
X-( X-( X-( X-( X-(
Sư tử Hà đông chính hiệu :D:))=))

longnhi88

CHuyện uống rượu chị ạ . Em vô can,anh Trung hay rủ rê lôi kéo em,tha cho em :(( :(( :((

Phoenix

Nghe giang hồ đồn rằng hôm nay ku Trung trốn vợ lên HN tìm...

lamtoanhong

CHuyện uống rượu chị ạ . Em vô can,anh Trung hay rủ rê lôi kéo em,tha cho em :(( :(( :((

longnhi88 ngoài chuyện rủ rê uống rượu ra và khi đã no say toàn rủ mình đi "chuyện ấy" nữa chứ! nếu mà mình từ chối không đi là ổng giận :p
Nhớ hôm bữa nhậu xong ổng kéo mình đi ,mình không đi vậy là ổng đí ......một mình>:) potay với ông này luôn...=)) =)) =))

PhamDung

Chời ạ, sao lại sơ hở vậy hả :| :| b-) :D

Anh em tính giết người không gươm đấy hả b-) :D

Hungnokia3300

Well-Known Member
Cô em nóng tính nhẩy :p Hôm nọ thằng Trung nó xuống nó cứ đòi đi tìm ... mới chết chứ. Anh bảo nó phải liệu àm giữ cho vợ con mà nó có nghe đâu =)). EM liệu mà giữ không mất chồng như chơi đấy =))

Phoenix

Cô em nóng tính nhẩy :p Hôm nọ thằng Trung nó xuống nó cứ đòi đi tìm ... mới chết chứ. Anh bảo nó phải liệu àm giữ cho vợ con mà nó có nghe đâu =)). EM liệu mà giữ không mất chồng như chơi đấy =))

@ThuHien: Em mà cứ để nó đi với mấy đứa như longnhi88, hungnokia3300 hay cả kangmin82 nữa thì có ngày nó đi luôn đó.
@hung: Mai có đi uống bia không?:))

Hungnokia3300

Well-Known Member
Thấy bảo là mai lại off chui nên em phải tranh thủ đi thôi. Nhưng mà mấy hôm vừa rồi off chui toàn uống bia thì mấy mà em toi vì bụng đang thuộc quá khổ quá tải rồi =)). Có lẽ lần này chuyển sang ngồi măm măm thôi :p