• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFF mừng năm mới..

minhphuong_197

Xin phép chú Thắng được sửa bài để đưa thông tin chương trình offline lên đầu để anh em tiện theo dõi.

Hôm qua (12/01/2012) ngồi cà phê với bác Diệp có ý kiến về ch­ương trình offline mừng xuân mới dự kiến sẽ tổ chức vào những ngày đầu tháng Giêng. Bác có gợi ý năm nay mình nên tổ chức off lại Côn Sơn vừa lễ chùa đầu năm, vừa gặp mặt vui vẻ, cá nhân tôi thấy đây là ý kiến hay. Nếu thực hiện được ý tưởng này thì thành phần có thể cả vợ chồng con cái đi cho vui vẻ cũng được, ai chưa có vợ thì dưa người yêu đi lễ chùa đầu năm thì hết ý còn gì nữa (có vẻ quy mô hoành tráng đây).
Anh em vào cho ý kiến về ý tưởng này nhé, nếu nhất trí sẽ lập topic khác chính thức cho chương trình.

thangbb có thể xem kết nối hội Blackbery HD tham gia được chương trình này thì tốt quá.
===========================

Các anh ơi. Đợt này năm mới được nghỉ 3 ngày liền làm buổi off các anh nhỉ?
BQT đâu vào confirm đi thôi :-bd
Buổi trước k đi được đảo Cò tiếc quá đi mất :(

Last edited by a moderator:

khong_co_ai

Active Member
Anh em chuẩn bị lên chương trình offline "Mừng xuân mới" đi là vừa đấy nhỉ. Chú Thắng dạo này bận học hành thi cử quá. Tết về trắc là nghỉ dài dài nhỉ?

minhphuong_197

Anh em chuẩn bị lên chương trình offline "Mừng xuân mới" đi là vừa đấy nhỉ. Chú Thắng dạo này bận học hành thi cử quá. Tết về trắc là nghỉ dài dài nhỉ?

Quan trọng là a phải tổ chức chứ e chỉ cho ý kiến thôi:D Cứ mai ngày kia là ok hết a ah:D

PhamHien

ghê chưa!

Cu em lặn bao nhiêu buổi off rồi! Hôm nay thấy lên tiếng!
Anh bàn với anh Trung rồi, Tết này offline âm lịch cho thoải mái. Dưng mờ đợt này nghỉ dài quá!
Tết DL lên HD anh em cafe chào mừng năm mới nhé!

Anh Trung thấy thế nào? Còn mang mấy con máy ảnh mới ra đọ ảnh chử nhỉ? Mới có LX5 rồi!!!

PhamHien

CHÚC MỪNG NĂM MỚI!
Chúc các bác mạnh khỏe - làm ăn phát đạt, học hành tấn tới!

khong_co_ai

Active Member
Anh em ở HD luôn nhiệt liệt chào đón bác về thăm và làm việc với Đảng bộ, chính quyền và nhân dân TP Hải Dương ạ.

PhamHien

Biết dùng con điện thoại gì để chơi Tết bây giờ các bác? iphone cho đi rồi!

kdv2108

Active Member
Xài tạm con máy cổ chống cháy đợi Iphone 5 hay Galaxy3 lõi 4 đê.
Anh em cho ý kiến con Dell streak 5 nhỉ?Đang quan tâm,giá khoảng 5m5 có nên mua ko?

khong_co_ai

Active Member
Eo ơi! Dell streak cổ lỗ sỹ mà 5,5M á. Dell streak dùng phải vác cái bình ắc quy theo người bác nhé.

thangbb

Eo ơi! Dell streak cổ lỗ sỹ mà 5,5M á. Dell streak dùng phải vác cái bình ắc quy theo người bác nhé.

ô này có nhầm không đấy, tôi bán và dùng thử 2 con chưa kể tôi biết 2-3 người đang dùng dell streak chưa thấy pin dùng dưới 1,5 ngày. So với sp cùng loại thì pin khá tốt đấy- chất lượng tuyệt hảo
*kdv2108 : a thấy ngon lành lấy dùng thì ok, màn hình siêu bền chỉ cần test qua, để ý lắp lưng và hình thức. Đa số người dùng bán đi vì nó quá khổ thôi, còn chất lượng khỏi nghĩ

khong_co_ai

Active Member
Nếu android 1Ghz thì tiền này dùng sony X10 trở lên có mà tha hồ mà chọn. Tất nhiên là thích cái màn hình to thì chỉ có galaxy note và HTC sen XL mới địch nổi thôi.

kdv2108

Active Member
ô này có nhầm không đấy, tôi bán và dùng thử 2 con chưa kể tôi biết 2-3 người đang dùng dell streak chưa thấy pin dùng dưới 1,5 ngày. So với sp cùng loại thì pin khá tốt đấy- chất lượng tuyệt hảo
*kdv2108 : a thấy ngon lành lấy dùng thì ok, màn hình siêu bền chỉ cần test qua, để ý lắp lưng và hình thức. Đa số người dùng bán đi vì nó quá khổ thôi, còn chất lượng khỏi nghĩ
Ông Thắng có con nào ngon không?Đang có thằng em gạ con Galaxy 2 nhưng ghét hàng 9100g nên ko lấy.