• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFF mừng năm mới..

kdv2108

Active Member
Nếu android 1Ghz thì tiền này dùng sony X10 trở lên có mà tha hồ mà chọn. Tất nhiên là thích cái màn hình to thì chỉ có galaxy note và HTC sen XL mới địch nổi thôi.

X10 chỉ đc cái ảnh đẹp thôi chứ cảm ứng chán lắm,ko biết đã fixx đc cảm ứng đa điểm chưa nhỉ?

PhamHien

Tình hình là em chỉ máu Note thôi! Nhứng gần Tết nhiều việc quá nên hơi ...chùn. Đành nâng cấp tạm lên con 3GS hàng Nhật xách tay để dùng Tết. Đợi khi ra iphone5 và ai - pát 3 thì mua vậy!
Đã nhờ cu em Thắng(minhphuong197) lấy cho một con 3GS White rồi ạ!
Bác Diệp cứ chơi con Streak cho hoành tráng. Dùng màn hình to mới thấy cái thú và sự khác biệt của nó so với xung quanh!!! :D

PhamHien

Mấy hôm bảo lên HD nhưng phần vì thời tiết, phần vì công việc nên toàn lỡ hẹn! Mong các bác HD thông cảm. Hôm nào anh Diệp lên HD thì sms cho em đi cùng nhé!

mrlingling

Active Member
e đang muốn quay lại với wm quá :p cài vito ghi âm cuộc gọi cho đã, mà chưa kiếm dc con nào dưới 1tr hình thức đẹp dc :))

thangbb

X10 chỉ đc cái ảnh đẹp thôi chứ cảm ứng chán lắm,ko biết đã fixx đc cảm ứng đa điểm chưa nhỉ?

lên bản rom 2.2 trở lên là cảm ứng đa điểm rồi anh ạ dùng cũng hay lắm đấy

khong_co_ai

Active Member
e đang muốn quay lại với wm quá :p cài vito ghi âm cuộc gọi cho đã, mà chưa kiếm dc con nào dưới 1tr hình thức đẹp dc :))

Chú này đúng là tham quá. Muốn mua được giá này thì chỉ có nước đứng RÌNH trước cửa hàng điện thoại để tóm thằng nào mang đến bán rồi hớt tay trên thôi. (thế nào cũng có thằng mang con touch cruise 09 ra bán đấy, trắc chú biết nó đấy!) Mà android như moto của anh cũng ghi âm cuộc gọi này, chặn cuộc gọi cực đỉnh không một tiếng tút.

Thế chương trình offline tết nguyên đán anh em nghĩ thế nào nhỉ, khoảng mùng mấy thì hợp lý nhất anh em cho ý kiến trước khi lập topic nhé.

kdv2108

Active Member
Năm nay nghỉ Têt dài quá.Giờ đúng là chả biết mua máy gì nữa.Máy ngon thì ...xót ruột mà máy cỏ thì...chán.Hic

PhamHien

Năm nay em nghỉ từ ..24 Al đến hết ngày 7 tháng Giêng! Có lẽ ta lên họp khoảng 4 hoặc 5 các bác ạ! Mai anh Diệp có đi HD không vậy? Theo em thì anh nên đổi gió sang Androi tầm từ 4,5 - 5,5T rất nhiều! Hoặc làm con 3GS giwof cũng tầm 5T là đẹp!

khong_co_ai

Active Member
Năm nay em nghỉ từ ..24 Al đến hết ngày 7 tháng Giêng! Có lẽ ta lên họp khoảng 4 hoặc 5 các bác ạ! Mai anh Diệp có đi HD không vậy? Theo em thì anh nên đổi gió sang Androi tầm từ 4,5 - 5,5T rất nhiều! Hoặc làm con 3GS giwof cũng tầm 5T là đẹp!
Một ý kiến tham gia được ghi nhận! Xin mời các ý kiến khác cùng tham gia ạ.

khong_co_ai

Active Member
Năm nay nghỉ Têt dài quá.Giờ đúng là chả biết mua máy gì nữa.Máy ngon thì ...xót ruột mà máy cỏ thì...chán.Hic
Ăn chơi sợ gì mưa rơi hả bác...............................
Quyết mạnh đi bác, nhà nghèo cũng cho thằng tèo đi học bác ạ..........................
Chuẩn bị xiền làm còn chip lõi tứ tegra 3 về mang khoe cho hoành tá tràng bác ạ. Em đang chờ con chip lõi bát (8) ra rồi mua luôn thể.

Chỉnh sửa cuối:

kdv2108

Active Member

Mai anh đi có việc nhưng từ sáng đến trưa bận,chiều mai thì ok.Chú có đi k

khong_co_ai

Active Member
Hôm qua ngồi cà phê với bác Diệp có ý kiến về ch­ương trình offline mừng xuân mới dự kiến sẽ tổ chức vào ngày 6 hoặc 7 tháng Giêng vì ngày 4 hoặc 5 thường họp lớp, hoá vàng lên khó đông đủ. Bác có gợi ý năm nay mình nên tổ chức off lại Côn Sơn vừa lễ chùa đầu năm, vừa gặp mặt vui vẻ, cá nhân tôi thấy đây là ý kiến hay. Nếu thực hiện được ý tưởng này thì thành phần có thể cả vợ chồng con cái đi cho vui vẻ cũng được, ai chưa có vợ thì dưa người yêu đi lễ chùa đầu năm thì hết ý còn gì nữa (có vẻ quy mô hoành tráng đây).
Anh em vào cho ý kiến về ý tưởng này nhé.

PhamHien

Em thấy cũng được đấy! Nhưng ca gia đình đi thì lo nhất la khoản phương tiện,mà đầu năm thì đền chùa,đường xá rất đông! Giá ai có con xe hoặc ko thì phải thuê mới đi được!

khong_co_ai

Active Member
Anh em vao dang ky, neu dong thi thue oto di cho am va vui ve. Neu chi co anh em thi "phuot" chuyen cho khi the.

thangbb

hoan nghênh ý tưởng hay của các bác nhưng :
mùng 6 mà thuê xe ko được đâu vì phải đặt chỗ từ trong tết mới thuê được
còn có mấy ae chơi thân với nhau bên blackberry thì ok
để khoảng 10am trở ra thì tốt hơn
đó là ý cá nhân, còn vẫn theo đa số tán thành nhé

khong_co_ai

Active Member
Anh em đăng ký sớm đi để còn lo phương tiện nào. Không thì phải "phượt" bằng xe máy vậy.
Tổ chức được chuyến này tui sẽ mang con sony A33 ra đọ súng với Canon 500D của Hiển xem sao.

mrlingling

Active Member
hehe, nếu con e ko ốm, e xin 1 chân :))

p/s: theo các bác có nên đổi Ip4 lấy Pantech Sky IM-A800S ko hả các bác? e kết quả màn hình của nó quá >.<

khong_co_ai

Active Member
hehe, nếu con e ko ốm, e xin 1 chân :))

p/s: theo các bác có nên đổi Ip4 lấy Pantech Sky IM-A800S ko hả các bác? e kết quả màn hình của nó quá >.<
Con này ở Hải Dương trắc là kịch độc rồi. Được cái chip 1.5Ghz, đổi lấy IP4 trắc dư ra được khoản tiêu tết đấy.
Tình hình ế ẩm quá nhỉ? không lẽ chỉ có 3-4 người thế thôi sao ?????????????????

Chỉnh sửa cuối:

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
em cũng muốn đi lắm nhưng mà mùng năm mới trong nam ra.khổ quê ở hải dương.nhà ở gia lai.học ở hà nam.nếu khi nào có dịp cuối tuền rảng đi un cafe.cac bác mobidep phát em phi xe về hải dương ngay.gì chứ cái khoản ăn chơi em giơ 2 tay 3 chân đi ngay