• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFF mừng năm mới..

mrlingling

Active Member
Con này ở Hải Dương trắc là kịch độc rồi. Được cái chip 1.5Ghz, đổi lấy IP4 trắc dư ra được khoản tiêu tết đấy.
Tình hình ế ẩm quá nhỉ? không lẽ chỉ có 3-4 người thế thôi sao ?????????????????

e tính kỹ rồi :)) có khi tậu thêm, chứ đổi đi đổi lại mệt lắm.

khong_co_ai

Active Member
Vậy ủng hộ chú, máy mới giờ khoảng hơn 9 củ thôi, thích thì phải nhích ngay

tadysnb129

Các bác xem chốt ngày nào thì báo e với nhé, con nhỏ khổ lắm. Quỹ còn hơn củ các bác tính xem thế nào lâu rồi ko được gặp mọi người, bận vãi chưởng ~X(

khong_co_ai

Active Member
Cuối cùng thì "Ta đi sinh nhật bạn" cũng về với PDAVIET HD, im hơi lặng tiếng quá, lịch do anh em thống nhất, có 2 ý kiến là mùng 6 (7) hoặc sau mùng 10. Riêng anh thì đơn giản (tức là chơi tất) quan trọng là làm thế nào tập hợp được nhiều người tham gia nhất thôi.

kdv2108

Active Member
hehe, nếu con e ko ốm, e xin 1 chân :))

p/s: theo các bác có nên đổi Ip4 lấy Pantech Sky IM-A800S ko hả các bác? e kết quả màn hình của nó quá >.<
Con này hay phết,có cả vụ phẩy tay qua camera trước để next bài hay ảnh.Anh cũng đang quan tâm em 760 và 770 nhưng hình như món này bị lỗi tin nhắn với mạng Viettel và ko có ROM.Anh em nhiệt tình ủng hộ vụ Tết nhé

PhamHien

Em vô tư! Lâu rồi không được ngồi với chú Long và Dũng! Mồng 6 em cùng gia đình đi Yên Tử ạ! Mồng 8 mới phải đi làm!

khong_co_ai

Active Member
Nếu tổ chức được khoảng mồng 6 hoặc 7 thì tốt mà không thì đến T7 hoặc CN gần nhất kế tiếp cũng chẳng sao. Miễn là anh em tham gia nhiệt tình.

khong_co_ai

Active Member
Anh em đi sắm tết hết rồi sao mà không thấy ai vào đây thế. Chương trình hay thế mà không có người ủng hộ sao???????????????

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng bạn khong_co_ai tân Mod mới của CLB, BQT mong rằng phong trào Offline của CLB Hải Dương ngày càng phát triển!=D>=D>=D>

khong_co_ai

Active Member
Vâng. Chân thành cảm on Man XuanTruong. Chúng ta hãy cùng nhau góp sức xây dựng PDAVIET.NET ngày càng lớn mạnh.

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Oái! Bận Tết nhất, nay vào thấy "xanh" quá@!
Chúc mừng bác Trung! Mong CLB vững mạnh hơn nữa!

mrlingling

Active Member
chúc các bác năm mới luôn vui vẻ, nhiều sức khỏe và thành công hơn nhé :)

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Ơ các bác ơi cái phong trào tổ chức off tính thế nào.thế quyết định mùng 6 tết hay cái chủ nhật tuần sau cái mùng 6 tết