• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*** OFFLINE THÁNG 5 ***

Status
Không mở trả lời sau này.

HHN

Well-Known Member
Chủ tịch và phó chủ tịch quyết định địa điểm đi nào. mà bác Chủ tịch hồi này bận đi đâu ấy nhỉ, mấy lần off mà em không được gặp Chủ Tịch.
Chưa biêt mặt chủ Tịch ạ, mong lần này được gặp mặt .

Badamgiak23

Super V.I.P
Cho mình đăng ký 1 chỗ nhé.Anh em thống nhất tập trung ở Napoli cho thoáng rồi tổ chức nhậu nhẹt, đi Đồ Sơn tắm biển luôn thể

thinh777

Đăng ký hộ Thinh777 và bật mí thông tin mem
Thinh777
Dương Đức Tùng ( Hoàng )
Sn : 1973
Nơi cư trú : Đường tàu cầu quay =))

Phone : 0914474666
Xin cảm ơn đã đăng ký hộ
xin đính chính lại:
Dương Đức Tùng ( Hoàng )
Sn : 1973
194 đường mới thượng lý hp
2A biện biên phủ
Phone : 0914474666 ;;)

chucuoihp

Sang quán gần cửa hàng Ku Tuấn cũng được. Gái ngon tiện thể xin it soft :))

Anhtoitb

Anh em cố gắng thu xếp để 9 giờ sáng ngày 18 tháng 5 này off tại Napoli nhé. Đến đó rùi ta bàn tiếp kế hoạch đi đâu và đi đâu nhé!

The_dealth1405

Anh em cố gắng thu xếp để 9 giờ sáng ngày 18 tháng 5 này off tại Napoli nhé. Đến đó rùi ta bàn tiếp kế hoạch đi đâu và đi đâu nhé!

Khi nào ra đến nơi lão Tới nhớ nháy máy cho mình nhé

HHN

Well-Known Member
Sang quán gần cửa hàng Ku Tuấn cũng được. Gái ngon tiện thể xin it soft :))

Các bác cần sofy gì , hôm đó các bác nhớ mang đầy đủ đồ nghề đi nhé, để anh em còn trao đổi và học hỏi.

new

Anh Nho hôm đó có đồ công nghệ gì hỏng hay không dùng đến thì cầm luôn đi cho em xin:p........
Edit : Quên mất anh Nho nhớ cầm Lịch đổng đổng....gì gì đó share cho anh em nha......>:)

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Vậy tất cả anh em Hải Phòng chúng ta thống nhất là 9 giờ sáng ngày 18 . 5 tại Cafe Napoli nhé!​

Wantoknow

Ấy khoan! Sao lại bỏ rơi lão già này thế :O:O:O

Cho WTK đặt 1 viên gạch ở Napoli Tới nhé :mad:).

Có lẽ phải sau 9am WTK mới đến được ;;)

Anhtoitb

Ấy khoan! Sao lại bỏ rơi lão già này thế :O:O:O

Cho WTK đặt 1 viên gạch ở Napoli Tới nhé :mad:).

Có lẽ phải sau 9am WTK mới đến được ;;)

OK! Chủ tịch đã lên tiếng! Ghế chủ tọa là của anh mà=D>=D>=D>=D>

Anhtoitb

Ô, thế hóa ra cái ghế đó để phủ bụi mấy tháng nay rồi à :O:O:O

Vâng, anh mà vắng là chỉ có em trông giùm thui. Mấy lần đó còn uống hộ cả anh nữa!
Mà lần này có nhiều thành viên mới của CLB muốn biết mặt chủ tịch nên anh đến làm lễ ra mắt lần nữa nhé! :)):))

Wantoknow

Vâng, anh mà vắng là chỉ có em trông giùm thui. Mấy lần đó còn uống hộ cả anh nữa!

Ặc, vậy ngày tới chú phải trả lại anh đó nhé :D:D:D

Mà lần này có nhiều thành viên mới của CLB muốn biết mặt chủ tịch nên anh đến làm lễ ra mắt lần nữa nhé! :)):))
Câu này chú sai rồi, anh đến để mọi người làm lễ ra mắt với anh chứ =))=))=)). Có lý đâu sếp phải ra mắt nhân viên :-??:-??:-??

The_dealth1405

Ặc, vậy ngày tới chú phải trả lại anh đó nhé :D:D:D

Câu này chú sai rồi, anh đến để mọi người làm lễ ra mắt với anh chứ =))=))=)). Có lý đâu sếp phải ra mắt nhân viên :-??:-??:-??

Tới sai rồi xin lỗi chủ tịch đi :)):)):)):)):))

Shinichi

18.5 mới off mà anh Khoa ơi!
Mà dạo này anh lặn đâu mất tăm vậy, chịu khó vô PV sinh hoạt chứ nhỉ!

May quá. Thế nào mà anh lại nghe ra là tuần vừa rồi nhỉ. Lần này chắc xôm đây.:D

Status
Không mở trả lời sau này.