• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*** OFFLINE THÁNG 5 ***

Status
Không mở trả lời sau này.

Shinichi

Long xem bơm cho anh đủ để múc trận MANU-CHEL thật hoành tráng đê. Mà PVD của anh để đâu hết ấy nhỉ? Chả nhìn thấy đâu để còn biết mình còn bao xiền. Chiều nay Duong83 mới chung độ cho anh 15k mà chả biết kiểm ở đâu để còn đặt cửa.

The_dealth1405

Long xem bơm cho anh đủ để múc trận MANU-CHEL thật hoành tráng đê. Mà PVD của anh để đâu hết ấy nhỉ? Chả nhìn thấy đâu để còn biết mình còn bao xiền. Chiều nay Duong83 mới chung độ cho anh 15k mà chả biết kiểm ở đâu để còn đặt cửa.

Anh chuyển sang skin PVblue (ở bên góc trái cuối màn hình đó anh) là nhìn thấy xiền liền :)):)):)):))

Anhtoitb

Tất cả các đồng chí chú ý: Quà tặng của anh em thì phải đợi Badamgiak23 lắp xong đường truyền Internet đã!

thinh777

Tất cả các đồng chí chú ý: Quà tặng của anh em thì phải đợi Badamgiak23 lắp xong đường truyền Internet đã!
Không biết đã đi đăng ký chưa nữa chắc cũng phải hết tuần roài :D :D :D

Shinichi

Anh ngocvnpt đâu rồi giúp cu Long nhanh lên để anh em mình còn có tiền tiêu.

NgocVNPT

Anh ngocvnpt đâu rồi giúp cu Long nhanh lên để anh em mình còn có tiền tiêu.

Chiều qua đăng ký - Chiều nay kéo dây và có lẽ giờ này Long đã có mạng ( Chậm nhất trong sáng mai sẽ oki ) Sắp được Badamgiak23 trả công hậu hĩnh rồi :)):)):)):))

thinh777

Chiều qua đăng ký - Chiều nay kéo dây và có lẽ giờ này Long đã có mạng ( Chậm nhất trong sáng mai sẽ oki ) Sắp được Badamgiak23 trả công hậu hĩnh rồi :)):)):)):))
Chưa gì đã đòi tiền công roài nhỡ phải sang tuần mơí có mạng tính sao đây :)) :)) :)) :))=)) =)) =))

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo với anh em là mạng đã ngon, hiện giờ đang cân đối tài chính, sẽ chuyển tiền cho anh em trong đêm nay

Badamgiak23

Super V.I.P
Xin chuyển tặng các thành viên tham gia Offline buổi vừa rồi mỗi anh em 10.000 PVD, riêng đồng chí Tới hiện đang giàu có nên không có quà tặng.

Thân !

PhuongAnh

Xin chuyển tặng các thành viên tham gia Offline buổi vừa rồi mỗi anh em 10.000 PVD, riêng đồng chí Tới hiện đang giàu có nên không có quà tặng.

Thân !

Kiểu này không minh bạch rồi..Thật tội nghiệp cho Tới
:(:(:(:(:(

Anhtoitb

Thân !

Không nhất trí và tán thành với phó chủ tịch! Em sẽ viết đơn gửi chủ tịch Hà + PCT Long Nokia :(:)(:)(:)(:)(( Đáng lẽ em xa xôi là phải được nhận 30k mới đúng! :(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.