• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*** OFFLINE THÁNG 5 ***

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

Ặc, vậy ngày tới chú phải trả lại anh đó nhé :D:D:D

Câu này chú sai rồi, anh đến để mọi người làm lễ ra mắt với anh chứ =))=))=)). Có lý đâu sếp phải ra mắt nhân viên :-??:-??:-??

Ý em là toàn thế thành viên của CLB ra mắt lại một lần nữa cho vui! :)):)):))

Anhtoitb

Tới ơi cho Tiến đăng ký 1 xuất nhé! Sáng CN đi thì alo cho bạn tiếng!

OK! Nhưng nhớ là đi đấy nhé không anh đến óanh cho chú một trận đó! Làm ít thui, mấy cái máy hỏng để đấy anh đến đập phá cho!
@: Nhớ mang mượn con iPhone dùng mấy ngày nhé!

Anhtoitb

offline buổi chiêu hợp lý hơn mấy anh ơi

Thống nhất là buổi sáng rùi Tuấn ạ! Anh em cố gắng tranh thủ.

@ to all: Các đại ca đi off mang cho em xin cái chốt vỏ phía sau của con 6610 nhé! Em mới bị rơi mà không kiếm đâu ra!

Tuan1412

@ to all: Các đại ca đi off mang cho em xin cái chốt vỏ phía sau của con 6610 nhé! Em mới bị rơi mà không kiếm đâu ra!

Nóng và chán

new

Chốt vỏ là cái gì??????????của đâu ra mà cho xin..........cái đó kiêm khó lắm.......50k đông ý mai cầm cho(kiếm ít tiền đổ xăng đi off8-|))dạo nà nghèo qua,,,,,,,,,,,

Anhtoitb

Chốt vỏ là cái gì??????????của đâu ra mà cho xin..........cái đó kiêm khó lắm.......50k đông ý mai cầm cho(kiếm ít tiền đổ xăng đi off8-|))dạo nà nghèo qua,,,,,,,,,,,

Ối giời ơi! Anh Hùng ơi cái đó trong cửa hàng của anh thì nhan nhản thiếu gì mà nỡ bắt thằng em chi ra 50k. Cho em đi, cái chốt nắp đằng sau ấy, rơi mất rùi :(:)((

duong83

Thôi Hùng ơi ! em nó đã lặn lội đường xá cho em nó đi . Bao giờ xuống chỗ nó để Tới khao cái khác bằng 3 cái chốt của ông đấy :)):))

The_dealth1405

Thôi Hùng ơi ! em nó đã lặn lội đường xá cho em nó đi . Bao giờ xuống chỗ nó để Tới khao cái khác bằng 3 cái chốt của ông đấy :)):))

Cái này đúng đó anh Hùng ah. Kiểu này có khi em phải kiếm cái chốt cho lão Tới mới đc =))=))=))=))=))

Anhtoitb

Cái này đúng đó anh Hùng ah. Kiểu này có khi em phải kiếm cái chốt cho lão Tới mới đc =))=))=))=))=))

Báo ốm! Xin phép Ban chủ nhiệm em vắng mặt 5 phút! =))=))=))

Anhtoitb

Buổi off ngày hum nay của anh em CLB PV Hải Phòng đã diễn ra như dự kiến và được kết luận là thành công tốt đẹp!

* Chào đón 4 thành viên mới: ngocvnpt, thinh777, hhn, saphia1115
* Thảo luận về các thay đổi mới của PV.
* Anh Dương và anh Hùng giới thiệu với anh em mấy con dế mới tậu.
* Trao đổi về Laptop
* Tâm sự những chuyện về Chính trị, kinh tế, xã hội
* Tuyên dương các thành viên của CLB tích cực trên PV.
* Thảo luận về đĩa phim "HỒ CHÍ MINH - CHÂN DUNG MỘT CON NGƯỜI"
* Thảo luận về việc in áo đồng phục của CLB.
....

Các thành viên có mặt:

1. Chủ tịch: Wantoknow
2. Phó chủ tịch: Nokialover
3. Phó chủ tịch: Badamgiak23
4. Anh Dương: duong83
5. Anh Hùng: New
6. Anh Nho: hhn
7. Anh Ngọc: ngocvnpt
8. Anh Ngọc (Hải quan):saphia1115
9. Anh Khoa: Shinichi
10. Nam : The_dealth1405
11. Anhtoitb
12. Anh Tùng: thinh777

Tất cả các thành viên tham gia off đều sẽ nhận được quà tặng từ Phó chủ tịch Badamgiak23.

new

Nghe nói có quà gì từ Phó chủ tịch Badamgiak23 mà chưa thấy đâu nhỉ?không biết quà gì đây nưa........:-?

Status
Không mở trả lời sau này.