• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OfflineMaps - Xem bản đồ các thành phố ở Việt Nam

Nightmare

Mình xài 3G 3.1.2 đã làm y hệt như bạn ở trên nhưng khi mở maps lên vẫn ko thấy gì cả,hix... :(

nalyk08

Bạn ơi, có bản HCM mới nhất không? Bản đồ HCM của bạn củ rồi, có các đường mới làm bên Phú Mỹ Hưng, Lotte Mart không có trên bản đồ. Bản xem lại nhé. Cám ơn nhiều.=D>

XuanTruong

Super V.I.P
Bạn ơi, có bản HCM mới nhất không? Bản đồ HCM của bạn củ rồi, có các đường mới làm bên Phú Mỹ Hưng, Lotte Mart không có trên bản đồ. Bản xem lại nhé. Cám ơn nhiều.=D>

Hiện tại có nhưng Load về lâu nên ai cũng ngại làm!:D

ladata2006

Bạn Copy vào máy xong thì chạy OfflineMaps lên rồi CHỌN tên địa danh nào đó vừa mới Copy vào => Nhấn Link => Nhấn OK. Thoát OfflineMaps ra (Nhìn trên icons OfflineMaps thấy dòng chữ địa danh nào đó mầu đỏ). Bắt buộc phải vào chương trình Maps (Mặc định có sẵn trong các bản FW) thì mới xem được, chứ không xem được trên OfflineMaps đâu!:)) [/SIZE][/FONT]
Sao nhấn Link là nó biết mất luôn, không kịp ấn OK. Mình dùng FW 3.1.2 :(

myp990i

Em vào ấn link là nó văng ra luôn, như vậy chắc là chưa được ví sau đó e vào Maps của máy thì ko thấy gì cả... e dùng fw 3.1.3
Chắc là chưa hỗ trợ cho 3.1.3 hả các bác???