• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

hanhdt

mình đã dùng va thấy hầu hết các bài hát đều bị nhạc trước lời sau.mong rằng bạn sẽ khắc phục được lỗi nhỏ này

hoangthanh21

Mình đang dùng N95-8GB nên chưa có máy để fix.Mong các bro thông cảm!Cảm ơn mọi người góp ý!

lhcpha

Cám ơn bạn rất nhiều.
Đề nghị tất cả những cập nhật chính thì đặt lên page đầu để mọi người dễ down

matieupham

Đây có bản 320x240 nhưng t ko thích dùng lắm nên mới cài chứ chưa nghiên cứu, các bác dùng thử xem nhé.
PS: hay thì nhớ thanks nhé
Mã:
http://vnnshare.com/download.php?file=729120113

link hỏng rồi bro ơi. Bro up lại được không?

matieupham

Đây có bản 320x240 nhưng t ko thích dùng lắm nên mới cài chứ chưa nghiên cứu, các bác dùng thử xem nhé.
PS: hay thì nhớ thanks nhé
Mã:
http://vnnshare.com/download.php?file=729120113

link hỏng rồi bro ơi. Bro up lại được không?

lexucun

anh có bản nào dùng cho man hình 178x240

em dung con N3250, dow mấy bản của anh về cài dc nhưng ko hát dc. màn hình nó bị khuất góc hiện chữ...hichic

tuanninh123

Của e thì cài đc ngon cũng hát đc nhưng mỗi cái màn hình không hiển thị full đc,chỉ xem đc có một góc.Có bác nào biết nguyên nhân tại sao ko ???

takerubk

bạn ơi cho mình hỏi tại sao mình chẳng nge tiếng gì..toàn hình chạy thôi,,mặc dù volume hết cỡ rồi..mình dùng e 65

MinhThang

Manager
bạn ơi cho mình hỏi tại sao mình chẳng nge tiếng gì..toàn hình chạy thôi,,mặc dù volume hết cỡ rồi..mình dùng e 65

Nếu bạn dùng Hack phone chụp ảnh không tiếng bíp thì bạn phải vào Profiles chỉnh phần Warningtones thành On thì mới nghe được nhạc midi.