• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PAPAGO! VietNam Pro các phiên bản - Ứng dụng dẫn đường Việt Nam

saudoi83

Cài vào rồi chạy chương trình, ngồi mãi ngoài trời mà chẳng bắt được sóng gps, trong khi Nokia thì 3s là xong, ko hiểu là vì chương trình hay vì cái iPhone của mình nhỉ, mà La bàn với mấy cái chương trình sử dụng gps khác thì chạy tốt.

thaoeo

Do cái GPS internal bắt sóng yếu, chứ không phải là Nokia hay Iphone đâu bro! Cái N95 của mình sài internal nhiều khi ra ngoài trời đứng hơn nữa tiếng mà nó chưa bắt sóng! Mình có sài 1 cục GPS reciver bắt sóng cực nhạy, ngồi trong nhà vẫn bắt sóng được! Tiếc là nó không connect được với Iphone bằng cổng bluetooth nên giờ đem đắp chiếu
Cài vào rồi chạy chương trình, ngồi mãi ngoài trời mà chẳng bắt được sóng gps, trong khi Nokia thì 3s là xong, ko hiểu là vì chương trình hay vì cái iPhone của mình nhỉ, mà La bàn với mấy cái chương trình sử dụng gps khác thì chạy tốt.

xhunter

Đang dùng 1 e 3G (3.1.3)cùi mía,bắt GPS nhanh,dẫn đường tương đối chính xác ,có vẻ trực quan hơn xGPS!Thanks

giangvungtau

cho mình hỏi cách sử dụng thế nào vậy??ví dụ mình ở vũng tàu.mình muốn lên sài gòn ở đường trương công định trên sài gòn thì nhấn như thế nào???

xhunter

phải bắt được vệ tinh thì lưu vị trí hiên tại (My list) set điểm đầu ,tới vị trí cần tới set cuối sau đó là routing!

giangvungtau

phải bắt được vệ tinh thì lưu vị trí hiên tại (My list) set điểm đầu ,tới vị trí cần tới set cuối sau đó là routing!

mình vẫn hok hiểu ý của bạn lắm.có phải là mình chọn vị trí hiện tại của mình đang đứng rồi sau đó mới chọn điểm đến phải ko??có cách chọn nào đơn giản như là nhập tên đường tại tỉnh thành nào đó cho nhanh hơn ko bạn

binhnt79

IP4 (W) cài PAPAGO! V7 chạy ổn đinh, định vị nhanh, chính xác rất OK. 1 lần nữa cám ơn MOD.=D>

johnson

đã có việtmap cho iphone rồi đó các cụ, vào appstorevn dơn ve sài vi vu luôn, tiếng việt ngọt ngào lém!

anhkhue

hoi cach cai QuickDO

Không phải giải nén gì cả, mà dùng chương trình "HJSplit" hoặc có chức năng tương đương rồi chạy nối 3 File lại với nhau sẽ được File *.IPA!

Xin a vui lòng chỉ cách cái QuickDo. toi chưa biết nhiều về iphone. xin chỉ từng bước, nếu có hình minh hoạ càng hay. tôi ko dám vọc iphone sợ bị hư rồi ko xài được luôn

NguyenTu

Super V.I.P
Xin a vui lòng chỉ cách cái QuickDo. toi chưa biết nhiều về iphone. xin chỉ từng bước, nếu có hình minh hoạ càng hay. tôi ko dám vọc iphone sợ bị hư rồi ko xài được luôn

Bạn dùng activator và sbsetting sẽ hay hơn đó