• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PAPAGO! VietNam Pro các phiên bản - Ứng dụng dẫn đường Việt Nam

thuanfx

Nếu dùng 3G với app Maps có sẵn thì bắt được vị trí hiện tại.
Còn dùng app này thì lúc nào cũng set ở TP HCM.

phaitimvay

ĐÚNG LÀ CHỈ SÀI GÒN THÔI..... ĐƯỢC CÁI LÀ OFFLINE NÊN KHÔNG NHẤT THIẾT LÚC NÀO CŨNG CẦN WIFI HAY 3G

CaoHungVN

Link voice bị xóa rùi, bác nào load được rùi up lên cho anh em load với được không ạ

attraction

Các bạn đã từng dùng Vietmap trên Nokia thấy lời dẫn đường hay như thế nào thì giờ đây với file tiếng Việt chuẩn nhất mà mình thích được lấy từ Vietmap S17T ( Samsung Omnia HD i8910, Nokia N97, Nokia N97 mini, Nokia 5800 XpressMusic, Nokia 5800 Navigation Edition, Nokia 5230, Nokia 5253 ... ) có chỉnh sửa và thêm 1 ít để áp dụng cho iphone thân yêu .
Có gì còn thiếu xin các bạn hồi âm để mình chỉnh sửa tiếp .
http://www.mediafire.com/file/oc4zozfrf8udkjd/VoiceVN Vthnhon.rar

Link die rồi pro ơi!!!

Hj.Em xin phép bổ sung link nè cho bác nào chưa down đc nè:
http://www.mediafire.com/?2yjkqzhmtjk

hlp

bắt bình thường dùng tốt...
bạn vào máp mặc định trước..bao h máp mặc định bắt được vị trí băgf gps ( gps nhé, bao h nó chỉ hiện vòng tròn nhỏ tí ý chứ ko phải là bắt dựa vào sóng dt - vòng tròn to đùng thì ko được đâu ) sau đó mới vào papago thì chạy bẹt nhè nhé...đã tét tốt ở HN lẫn TP HCM thậm chí dùng cả bản của HK rồi nhé...dùng rất tốt

HTC_VUTHANH

Moderator
bắt bình thường dùng tốt...
bạn vào máp mặc định trước..bao h máp mặc định bắt được vị trí băgf gps ( gps nhé, bao h nó chỉ hiện vòng tròn nhỏ tí ý chứ ko phải là bắt dựa vào sóng dt - vòng tròn to đùng thì ko được đâu ) sau đó mới vào papago thì chạy bẹt nhè nhé...đã tét tốt ở HN lẫn TP HCM thậm chí dùng cả bản của HK rồi nhé...dùng rất tốt
mình quên bật location services lên ko bắt đc.mình bắt đc zùi nhưng ko hỗ trợ bản đồ khu mình sống.hix:p

LeHai85

các bácc cho em hỏi cái sao cho vào iphone 4 lock os 4.1 & 4.2.1 mà papago M7.0 này GPS không bắt được vậy.ai đã bị chưa cho em ý kiến

HTC_VUTHANH

Moderator
các bácc cho em hỏi cái sao cho vào iphone 4 lock os 4.1 & 4.2.1 mà papago M7.0 này GPS không bắt được vậy.ai đã bị chưa cho em ý kiến
bạn đã bật location services trong ip chưa;;)
ps: bác ở chỗ nào HD vậy