• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PAPAGO! VietNam Pro các phiên bản - Ứng dụng dẫn đường Việt Nam

santa_cruise

Hic, hỏi đến 3 lần mà chưa có câu trả lời!
Nguyên văn bởi santa_cruise
Có bro nào biết chương trình này đã hỗ trợ tiếng việt chưa hay vẫn cóp tiếng việt version 6.2 sang dùng nhỉ? Thanks
Kém xa Tinh tế!

XuanTruong

Super V.I.P
Hic, hỏi đến 3 lần mà chưa có câu trả lời!
Nguyên văn bởi santa_cruise
Có bro nào biết chương trình này đã hỗ trợ tiếng việt chưa hay vẫn cóp tiếng việt version 6.2 sang dùng nhỉ? Thanks
Kém xa Tinh tế!

Vậy Bạn sang tinhte mà hỏi nhé.

boymaxx

các Bác ơi có bản Papago nào dung cho 4.0.2 giúp cho tôi với ( hoangthuyvinahud@gmail.com) thank! các bác

Máy mình là 3g lock 4.0.2 cài vẫn chạy bình thường mà có sao đâu, trước khi mà PAPAGO, chúng ta bật Location rồi mở Map của máy lên trước cho nó bắt sóng GPS sau đó vào PAPAGO định vị rất nhanh hoặc là cài MotinoX GPS mở nó trước rồi mở PAPAGO.

kuaito

sao tui cài cái này vào rồi vô map mặc định thì không định vị được nữa, ai biết chỉ dùm với

hlp

cái này có dùng được ở 3gs lock ios4 không các baïn ?
Dùng được nhé bạn..mình đang dùng bình thường đây...

E cũng nghĩ vậy! Vì e đang ở HN mà cứ xác định Current Position là chỗ Bùng Binh trên đường LÊ Lợi
nếu bạn đang ở 3.x thì bạn bật cái location services nên và cho phép PPGO sử dụng services đó để định vị( thường lần đầu tiên vào PPGO nó hỏi thì bạn bấm OK nhé)...sau đó vào chương trình và đợi 1 chút (nếu mãi mà không được thì bạn khởi động lại IP nhé..sẽ bắt rất nhanh đấy)

bản này không có ở hà nội,chỉ có ở sài gòn thôi hả bạn

Bản này là dữ liệu của vietmap nên có toàn lãnh thổ việt nam nhé bạn..mình đã thử nghiệm dùng rất OK kể cả HN lẫn TP HCM...lần đầu tiên nó sẽ mặc định ở TP HCM nhé..sau 1 lúc nó bắt được vệ tinh là sẽ về đúng vị trí của bạn

sao tui cài cái này vào rồi vô map mặc định thì không định vị được nữa, ai biết chỉ dùm với

bạn tham khảo các câu tl của mình ở trên nhé...
Thân

tinh_la_gi

Administrator
Chưa cài thử vì đang bận với mấy cái FW ... nhưng thấy update mà dung lượng giảm đi nhiều !! Hy vọng nhờ vào kỹ thuật nén chứ ko phải "giảm chất"
Từ 517MB xuống còn 323MB !!

auto_ngamy

PAPAGO! VietNam Pro phiên bản mới nhất M7.0:
Tải về tại đây P1
Tải về tại đây P2
Tải về tại đây P3
download xong rùi zip nó ra duôi ipa à hay phải dùng winscp

XuanTruong

Super V.I.P
download xong rùi zip nó ra duôi ipa à hay phải dùng winscp

Không phải giải nén gì cả, mà dùng chương trình "HJSplit" hoặc có chức năng tương đương rồi chạy nối 3 File lại với nhau sẽ được File *.IPA!

gaupretty

PAPAGO! Vietnam (PRO) Update Version: 7.0

PAPAGO! Vietnam (PRO)

Category: Navigation
Feb 17, 2010
Version: 7.0
321 MB
Seller: Maction Technologies, Inc.
© 2010 Maction Technologies, Inc.
LANGUAGES: English
REQUIREMENTS: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad.
Requires iPhone OS 3.0 or later.

What's new in Version 7.0
1.update map
DOWNLOAD 2 PART VỀ:

P1 ===> [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?99nb5k7kljxj6ns#1[/DOWNLOAD]

P2 ===> [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?6ka5m19ppqq5993[/DOWNLOAD]​

hlp

bản này với bản ở trang 1 cũng là 7.0 giống nhau hả bác hay có j mới ko ạ ?