• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PAPAGO! VietNam Pro các phiên bản - Ứng dụng dẫn đường Việt Nam

linhbap

Cũng đang thử, không biết có bằng ASUS P535 ngày xưa không.
Thanks!

zippo6600

Cứ thò cổ vào nó đá văng ra ngay các bác ạ.Em dùng FE 3.1.3 custom của bác longgiang

XuanTruong

Super V.I.P
sao e cài vào nó cư bị thoát ra không xài đc có ai chỉ dum không

Cứ thò cổ vào nó đá văng ra ngay các bác ạ.Em dùng FE 3.1.3 custom của bác longgiang

sao vậy ta e cài vào cũng không đc !ai ngieen cư

mình cũng zậy.IP 3G, fw 3.1.3 custom V2.cứ bấm vào là văng

Tải từ Link này về cài và chạy OK hết => http://www.mediafire.com/?wuybndfjznt

Zenki

Super V.I.P
Đơn giản là App được chống bẻ khóa tốt nên việc cài vào bị văng ra là chuyện bình thường, các bạn nên sắm 1 tài khoản iTunes để mua và sử dụng sẽ ổn định hơn :)

khanhhung1

hay là fw custum nó hok đc hi!e cai nó dược nhưng đến khi vào chương trình thì nó lại bị đá ra @!chứ không phải là không cài đc

XuanTruong

Super V.I.P
hay là fw custum nó hok đc hi!e cai nó dược nhưng đến khi vào chương trình thì nó lại bị đá ra @!chứ không phải là không cài đc

Cũng có thể vậy, vì mình cài trên OS 3.1.3 gốc, chạy tốt (Đã thử xóa và cài lại vài lần vẫn tốt).

Son_Do

Well-Known Member
Mình đang dùng FW Custom 3.12 vẫn dùng tốt phần mềm này.

LEDU

Rất hy vọng bản update của chương trình này với hy vọng Map chi tiết và nhiều hơn, mọi thứ khác hoàn toàn ổn

XuanTruong

Super V.I.P
Hình minh họa trên 3G Global FW 3.1.3 Gốc, Test ngay trên đường phố Sài Gòn.\-/

giangvungtau

mình đã cài vào nhưng vào thì đá ra ngay,mình xài 2G nhưng nâng cấp lên 3.x vậy chắc ko khớp cho 2G rồi quá

gaupretty

mình đã cài vào nhưng vào thì đá ra ngay,mình xài 2G nhưng nâng cấp lên 3.x vậy chắc ko khớp cho 2G rồi quá

2G không có tích hợp Chip GPS nên không dùng được App này bạn ạ. Chúc vui vẻ!

XuanTruong

Super V.I.P
Phiên bản này cũng chạy tốt trên iOS 4.0, tiếc rằng chưa có bản Update mới cho một số địa phương!

thoinhaudi

Phiên bản này cũng chạy tốt trên iOS 4.0, tiếc rằng chưa có bản Update mới cho một số địa phương!

Bác Trường ơi, em lên iOS4 rồi nhưng chưa JB được thì có cài được không? Bác dạy em với, thanks Bác