• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PAPAGO! VietNam Pro các phiên bản - Ứng dụng dẫn đường Việt Nam

phuonghoan3009

em down về vào đc nhưng nó toàn báo em đang ở Q1 TP HCM mà mh thì đang ở HN :)) ko biết ra làm sao
máy em 3Gs lock fw 3.1.2

nxphuong

Cái này bắt GPS tốt,bạn thử ra ngoài trời xem...chứ trong nhà hơi khó...còn dẫn đường thì ok lắm...

thangQTD

cac bac cho em hoi sao em cai vao nhung khong duoc, em vao chi co vai tieng nhac roi bi vang ra luon. vo em la FW 3.1.2 thanh cac bac nhieu

hlp

có thể xung với cái nào đó...nếu ko ngại thì thử restore lại rồi cài mà xem...ngon ngay :D

bblove

các. bác. oi,. co. source. tren. cydia. ko. vay,. mình. bỏ. vao. itun.e. khong. cho. sync. wa, .bi. bao. loi. eror

hlp

nếu ko cài được bằng itunes thì bạn thử cópy file ipa vào iphone rồi cài bằng install0us xem ntn ?

j3a01

software này là sự thay thế tuyệt vời cho tất cả các soft GPS khác vì nó hỗ trợ cho Viet Nam ^^, chức năng hay nhất mà mình thấy là khi biết được địa điểm của mình đang đứng ở đâu rùi thì sẽ biết được xung quanh mình đang đúng có những địa điểm nào khác nữa (POI near), VD : tối về nhà ko được thì xem gần chỗ mình đứng nhất có khách sạn nào rùi cho bản đồ chỉ đến là xong heheheh.

BuuQuoc85

Bản Papago này hiện có data 20 tỉnh thành thôi. VietMap sẽ có version cho iphone với data full trong thời gian tới, mọi người vọc trước cái này vậy :D

XuanTruong

Super V.I.P
iphone 2G FW3.0 có sài được ko các bạn?

iphone 2G FW3.0 có sài được ko các bạn?

Xài được, nhưng không có GPS thì vô ích với Soft "Dẫn đường" này (Bản đồ thì chưa có đủ hết các tỉnh thành phố). Với 2G chỉ dùng để xem bản đồ, mà nếu vậy thì tính đến thời điểm này xGPS là sự lựa chọn số 1.

LVNGUYETNHI

Member
XGPS mình cài ko định vị được vị trí mình đang đứng,ko biết có bị lỗi ko? Mình xưng hô với Xuân Trường ntn cho phải đạo.Mình 35 tuổi.

tinh_la_gi

Administrator
XGPS mình cài ko định vị được vị trí mình đang đứng,ko biết có bị lỗi ko? Mình xưng hô với Xuân Trường ntn cho phải đạo.Mình 35 tuổi.

35t thì chắc gọi XuanTruong bằng anh rồi
X-GPS thì có topic và bạn xem các bài mà mình có hướng dẩn từng bước từng bước 1 để đảm bảo định vị được vị trí của mình (nếu chip GPS còn tốt)
Bạn nên vào topic x-gps (đã có) để tham khảo và thảo luận thêm tại đó để trách lạc chủ đề

PS: máy bạn là 2G thì không có chip GPS

kethatbai

cài xong dô bị đá ra ko hic buồn :( 3G FW 3.1.3 do TLG up vậy mà cài vẫn bị đá ra :))