• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PAPAGO! VietNam Pro các phiên bản - Ứng dụng dẫn đường Việt Nam

babykent

cho em hỏi làm sao đổi map em ở đà nẵng nó cứ mặc định ở hcm em sài con 2g nên ko có gps :(

nxphuong

cai duoc rồi nhưng không biết cách sử dụng

Bạn phải nghiên cứu,tự vọc mới thấy hay...PM này hay phết đó,khá chi tiết...map 2010 nên có cả những chỗ mới chặn đường các ngã tư...

abc1977

Uh công nhận thằng này dùng 3GS thì định vị GPS rất nhanh còn dùng thằng 3G ở ngoài trời mà nhiều lúc chờ hoài mà không thấy ra.
Bên Tinh tế đã có tools hỗ trợ dẫn đường giọng nói bằng tiếng việt rồi đó mọi người qua download về nhé.

nxphuong

Cả 3G FW 3.12 và 3.13 đều chậy rất tốt...nhưng máy mình muốn hoạt động tốt thì cứ phải tắt 3G đi...dung EDGE thôi thì cực ngon...

XuanTruong

Super V.I.P
Hổng biết cái này hỗ trợ toàn quốc không.??

cái này hỗ trợ toàn lahx thổ VN mà...nó tự động bắt vị trí của bạn qua gps rồi mới tự động chỉnh về vị trí hiện tại của bạn....

Hình như chỉ có mấy thành phố lớn mới hỗ trợ bản đồ, còn lại các tỉnh lẻ chưa có đâu, mở lên chỉ thấy GPS dò được địa điểm chứ chưa có bản đồ (Bởi vậy File mới có hơn 70 MB chứ).:D

nxphuong

Các thành phố thì có nhiều,nhưng ra đến xã,huyện là ko có...dù sao cũng là PM hay...hy vọng sau này sẽ đầy đủ-Every where........

XuanTruong

Super V.I.P
Thành phố PleiKu tỉnh Gia Lai đây::D

Medkid

với lại cái này chưa có dẫn đường, bước đầu với Map cho VN thế này là quá tốt rồi :D

hlp

ai bảo cái này chưa có dẫn đường?...mình vẫn dùng để dẫn đường đi ở HN đấy thôi :D

chipag

với lại cái này chưa có dẫn đường, bước đầu với Map cho VN thế này là quá tốt rồi :D
Cái này dẫn đường tốt lắm bạn ơi, thêm vài thao tác là có dẫn đường bằng tiếng Việt khá chính xác. Hay là để mình post bài dẫn đường bằng tiếng Việt nếu các bạn thích.

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Cái này dẫn đường tốt lắm bạn ơi, thêm vài thao tác là có dẫn đường bằng tiếng Việt khá chính xác. Hay là để mình post bài dẫn đường bằng tiếng Việt nếu các bạn thích.
Nếu được thế thì còn gì bằng :D

adown

sao tớ down về install vào vẩn bị văng..down hết từ các trang lun rùi...mình đang dùng 3gs 3.1.2 lock.