• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PAPAGO! VietNam Pro các phiên bản - Ứng dụng dẫn đường Việt Nam

TeenPro

4.0.1 Hình như hok hoạt động .. chỉ định vị chứ hem dẫn đường đc .. hình như thua vietmap trên n97 hồi xưa em xài giờ qua 3gs

vthnhon

Các bạn đã từng dùng Vietmap trên Nokia thấy lời dẫn đường hay như thế nào thì giờ đây với file tiếng Việt chuẩn nhất mà mình thích được lấy từ Vietmap S17T ( Samsung Omnia HD i8910, Nokia N97, Nokia N97 mini, Nokia 5800 XpressMusic, Nokia 5800 Navigation Edition, Nokia 5230, Nokia 5253 ... ) có chỉnh sửa và thêm 1 ít để áp dụng cho iphone thân yêu .
Có gì còn thiếu xin các bạn hồi âm để mình chỉnh sửa tiếp .
http://www.mediafire.com/file/oc4zozfrf8udkjd/VoiceVN Vthnhon.rar

giangharry

ban add soure : Gsm vào sau đó cài app for iso 4.0 vào là chạy được.... rất đơn giản muh......

mr_loojc

Các bạn đã từng dùng Vietmap trên Nokia thấy lời dẫn đường hay như thế nào thì giờ đây với file tiếng Việt chuẩn nhất mà mình thích được lấy từ Vietmap S17T ( Samsung Omnia HD i8910, Nokia N97, Nokia N97 mini, Nokia 5800 XpressMusic, Nokia 5800 Navigation Edition, Nokia 5230, Nokia 5253 ... ) có chỉnh sửa và thêm 1 ít để áp dụng cho iphone thân yêu .

app sounds vào phần mềm papago này ntn vậy bạn ... bạn hướng dẫn cụ thể chút được ko ?

LEDU

Anh hailúa luôn có những soft mới, bản 6.4 nặng hơn bản này mà lại hổng có đường vào nhà em, còn cái này có à nhen!

cudoboy

Bạn ơi down về rồi làm sao để có hướng dẫn tiếng Việt khi dùng vậy? Bạn hướng dẫn chi tiết với nha. Thanks!

vthnhon

Xóa hết các file tiếng anh trong VoiEN Sau đó copi tất cả các file trong VoiVN rồi chép vào trong đó thế là xong .

huynhminhhung

cho mình xin đường dẫn chép file tiếng Việt , mình mới có máy IP 3G chưa rành lắm thông cảm

huynhminhhung

ý mình muốn chép file của bạn vào đường dẫn nào để có Tiếng Việt , cảm ơn bạn

bmd

Xóa hết các file tiếng anh trong VoiEN Sau đó copi tất cả các file trong VoiVN rồi chép vào trong đó thế là xong . có hướng dẫn ở trang 13 nè bạn

huynhminhhung

dù sao cũng cảm ơn bạn đã nhiệt tình ,mình cũng đã xem trang 13 rồi , nhưng tìm mãi chưa thấy được đường dẫn đến..../..../...../....VoiEN
xin bạn chỉ giúp mình các đường dẫn đến VoiEN . lần nữa cảm ơn bạn

hungphatloc2008

Vào cydia tìm kiếm với từ khóa afc2add rồi intall ra. Sau đó dùng ifunbox vào theo đường dẫn //private/var/mobile/Applications/BD89C2DD-C205-421A-867F-5A243FCDD4C0

rồi chép đè những file voivn. Không biết có phải bạn làm như thế ko?

XuanTruong

Super V.I.P
Bạn ơi down về rồi làm sao để có hướng dẫn tiếng Việt khi dùng vậy? Bạn hướng dẫn chi tiết với nha. Thanks!

Xóa hết các file tiếng anh trong VoiEN Sau đó copi tất cả các file trong VoiVN rồi chép vào trong đó thế là xong .

cho mình xin đường dẫn chép file tiếng Việt , mình mới có máy IP 3G chưa rành lắm thông cảm

3G cài vô để xem chớ không có dẫn đường được .

Xóa hết các file tiếng anh trong VoiEN Sau đó copi tất cả các file trong VoiVN rồi chép vào trong đó thế là xong . có hướng dẫn ở trang 13 nè bạn

dù sao cũng cảm ơn bạn đã nhiệt tình ,mình cũng đã xem trang 13 rồi , nhưng tìm mãi chưa thấy được đường dẫn đến..../..../...../....VoiEN
xin bạn chỉ giúp mình các đường dẫn đến VoiEN . lần nữa cảm ơn bạn

Vào cydia tìm kiếm với từ khóa afc2add rồi intall ra. Sau đó dùng ifunbox vào theo đường dẫn //private/var/mobile/Applications/BD89C2DD-C205-421A-867F-5A243FCDD4C0

rồi chép đè những file voivn. Không biết có phải bạn làm như thế ko?

Download File này của Bạn vthnhon về => http://www.mediafire.com/?oc4zozfrf8udkjd giải nén rồi đổi tên Folder thành VoiceEn, trước khi Copy vào iPhone thì vào theo đường dẫn /private/var/mobile/Applications/55A444AB-298A-4E8F-A21F-xxxxxxxxxxx/PPG!VNPRO.app/Navi/Sounds rồi đổi tên Folder VoiceEn có sẵn trong máy thành tên gì tùy ý (Chẳng hạn thành VoiceEnOriginal để phòng khi sau này muốn quay lại sử dụng Tiếng Anh, thì chỉ cần đổi tên Folder ngược lại là xong). Copy Folder VoiceEn Tiếng Việt đã được đổi tên vào máy theo đường dẫn ở trên => Reset lại máy sẽ sử dụng được Sounds Tiếng Việt!

thuanfx

Nhưng sao mình không đổi được địa điểm tại Đà nẵng chẳng hạn.
Lúc nào cũng hiện TP HCM.
Mình dùng IP 3G(3.1.3).
Mong các bạn giúp đỡ với.

XuanTruong

Super V.I.P
Nhưng sao mình không đổi được địa điểm tại Đà nẵng chẳng hạn.
Lúc nào cũng hiện TP HCM.
Mình dùng IP 3G(3.1.3).
Mong các bạn giúp đỡ với.

Đổi được hay không là do chíp GPS của máy có bắt được tín hiệu vệ tinh hay không? Khi đó nó mới định vị chỗ bạn ở được, chứ đổi bằng gì hả?