• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Ninja School - Trường học Ninja

tuan1302

Bạn cứ chơi lên hơn lv 2 một tí xong search, típ đến chơi lên lv 3 xong hack thì chỉ có vài cái thôi ah

r0nkut3

tình hình là máy E71 cài bản này toàn lỗi "ứng dụng đã quá hoạn sử dụng mời bạn vào trang teamobi.com để cập nhật"
Em chỉnh về năm 2007- 2008 rồi mà vẫn thế

phucnesta

Lúc tớ óanh đến chỗ có thằng phản bội nó cưỡi con robot ấy, chả hiểu sao nó cứ giữ nguyên cảnh thằng đấy với mấy con dơi vàng lượn qua lượn lại mà mãi ko chuyển tiếp để đánh. Làm sao bây giờ :(( Chơi lại thì toàn đồ ngon tiếc lắm, mà ngại nhất là phải train lại, vưà giết 30 con cá đỏ mãi mới xong :((

z01222282682

Lúc tớ óanh đến chỗ có thằng phản bội nó cưỡi con robot ấy, chả hiểu sao nó cứ giữ nguyên cảnh thằng đấy với mấy con dơi vàng lượn qua lượn lại mà mãi ko chuyển tiếp để đánh. Làm sao bây giờ :(( Chơi lại thì toàn đồ ngon tiếc lắm, mà ngại nhất là phải train lại, vưà giết 30 con cá đỏ mãi mới xong :((

tới thằng phản bội là map cuối rồi :D đánh xong thằng đó thì tìm NS2 mà chơi tiếp :D:D

AlyCuong

Active Member
Có lỗi gì đâu, nó là cuối cùng rồi, bạn giết nó xong là hết game, mà mún giết được nó thì bạn cần phần mềm sorcerer trợ giúp thì mới đc. Có hd ở mấy trang trước đo.

yy8891

Minh cai no bao game da het han, vui long cap nhat. Ìc
Xin loi ko co dau vi minh dang online qua dien thoai.

chienquoc112

Free cho nó sướng

ai nhà nghèo không có tiền chơi thì dùng bản crack full này nhé
miễn phí toàn bộ

Các bạn dowload game Tại đây

chú ý trước khi cài game vào máy các bạn phải đổi lại ngày giờ trên DTDD vì nó có thời hạn dành cho phiên bản

các bạn hãy đổi ngày giờ thành 19/05/2009

Game cực hay hãy dow ngay để có trải nghiệm mới

YagamiRaito

Cho hỏi cái
Mình dow về rồi
cài vào xong nó bảo phần mềm đã hết hạn cũng chỉnh năm xuống rồi