• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Ninja School - Trường học Ninja

kudo1995

đến trùm cuối rồi, khó quá trong khi em mới cấp 17, phải cày lên bao nhiều nữa vậy?

nxhoang90

sao mình cài vào , đến lúc chơi nó bảo download phiên bản mới , xong mình cancel cái tịt lun
n95 8gb

bsnttm

Anh bắt đầu thấy quý các chú rồi đấy! =)) :)) Cám ơn nhé! ^^ (ấn nút thank chủ topic rồi)
Đang chơi đến đoạn tìm và diệt tên phản đồ! Mình đi đến 3 ngôi miếu cạnh nhau trên bản đồ ý! Chẳng thấy tên phản đồ đâu! Ai biết nó ở đâu không chỉ mình với! Thanks! :)

Chỉnh sửa cuối:

balder

trò này ban đầu mình chơi hack được tiền, lúc sau update firmware, cài lại máy là ko hack được nữa, vào soccerer ấn vào tiền thì nó ko có tìm thấy

vivataba

Chơi đến cửa diệt thằng học trò phản bội để cứu cháu gái cô yumi mà nó cưỡi con Robo gỗ khủng quá! tàng hình+biến thành siêu Ninja tóc đỏ vẫn bị nó bem cho xì khói! vừa vào đầu nó bảo theo nó mà có nút Yes là mình theo ngay :D.

bạn ơi cho mình hỏi.mình chơi đến đoạn dẫn cháu gái của cô giáo đi chơi ý.phải dẫn đi đâu thế bạn. chỉ mình với :D

___iron___

không được à, em chình năm về tận 2008 rồi mà vẫn báo là hết hạn là sao ạ ? hic

balder

bạn phải remove game, rồi chỉnh đến tháng 5 hoặc 6 năm 2009, vậy là cài game ok

vivataba

cả nhà ơi! ông gì đầu trọc bắt đi tìm bí kíp ẩn thân thi tìm ở đâu thế.chỉ minh với,mình tìm mãi mà ko thấy rồi :D

hr1994g

Em lv 35 kill boss = 1 hit! Em atk = 20000...

Duy nhất chỉ có PDAViệt mứi có cách háck nì! Ủng hộ em zới! Hjxhjx... Mất công em mày mò mà hum đc gì à?

Last edited by a moderator:

girlsormoney

Hx cho em hỏi em đã chỉnh ngày h` lùi về 1 năm rồi, mà vẫn ko tài nào chơi đc, các bác giúp em với :((
nhìn ghiền quá mà chơi ko đc

hanhdung300907

đầu tiên xóa file game trong máy của bạn đi,rồi đổi lại về năm 2009 ngày nào cũng đc,lấy đại 22-06-2009 đi.tiếp theo copy lại file game từ pc vô lại máy bạn cài vô chơi khoảng 1 chút out ra chỉnh lại ngày hiện tại.thành công 100%

nhocconsoidong

Ai cho em xin cái code của lv đi, cái code hack trong socerer, tại lv 1,2,3,4,5 em search ra kết quả trên vài chục ngàn ko ak nản quá, ai hack dc lv ùi thì ghi lại cái code của cái lv trong game này hộ em, vào đó em gõ vào trực tiếp lun he he.