• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Ninja School - Trường học Ninja

MAN16678

ai đánh đc trùm cuối ko ? nó khó quá !

Nếu bạn ở level 20 thì tốt rồi, phải có máu và năng lương thật nhiều. đến lúc gặp anh " Năm Quýt" nhấn phím số 9 tàng hình, sau đó ấn phím 7 cho đầu đỏ. Lúc này bạn cứ bay lên chém nó..xong chạy về một phía...nạp đầy năng lượng .. rồi bay lên chém, cứ thế Bạn sẽ nhanh chóng diệt tên phản đồ này thội nhé.

Chúc Bạn thành công!

cupidbaby

bạn ơi mình cài vào được rồi khi kic vào biểu tượng để chơi nó báo game này đã hết hạn, bảo mình phải down lại ở trang chủ của nó làm sao bây giờ bạn?:((

MAN16678

Bạn tại về và cài tiếp nhé, game rất vui.

Cập nhật ngày 03-12-2009

MAN16678

Một số máy phải mở Bluetooth lên mới chơi được, khi vào trò chơi thỉnh thoảng game yêu cầu phải đăng ký bằng cách nhắn tin. Bạn bấm cho qua.

Phần mềm này phải đăng ký để ủng hộ phần mềm việt bạn nhá. Nhiều trang nói có bản Cr nhưng khi cài phải đăng ký.

Đang ký trước rồi chơi Bạn nhá.

Mình đã đang ký 3 lần chơi cho 3 máy khác nhau rồi, đi hoàn tất được 2 lần rồi đấy.

Chào bạn

hhh_hhh3060

ninja school 1 mình chơi đến con trùm cuối rồi. thằng em mình cũng chơi nó bảo biến thành siêu xay da nhiều sau sẽ không bị tụt mp nữa vậy mà mình mua bao nhiêu mp mà không đc như nó:(. Theo mình nghĩ game này ko hack chơi sẽ hay hơn nhiều. Đến lv 20 mình cầm kiếm cuối mà vẫn thừa 80.000 để mua máu và mp mà:D. Theo kinh nghiệm của mình train ở miếu Kojin là nhiều gold mà đỡ bị chết. Game 1 rất hay,gần lên 21 cứ bị tụt 20 vui lắm^^. Game ninja 2 thì nói hơi nhiều,chơi hơi khó chịu chút:D

con trùm cuối đúng là khó nhằn. theo mình nghĩ cách đánh tốt nhất là nhảy lên rồi tụt xuống chém liên tiếp. vừa nhảy vừa đánh hiệu quả hơn. Đứng im nó bắn mỗi phát 500hp không chịu được:). mình nhớ không nhầm thì cái ẩn thân vô tác dụng với con trùm cuối:)

game rấy hay,mất 15k đăng ký không hề uổng phí!!! Nhưng ai xót phím thì không nên chơi game này,khuyên thật lòng đấy^^

Last edited by a moderator:

MAN16678

con trùm cuối đúng là khó nhằn. theo mình nghĩ cách đánh tốt nhất là nhảy lên rồi tụt xuống chém liên tiếp. vừa nhảy vừa đánh hiệu quả hơn. Đứng im nó bắn mỗi phát 500hp không chịu được:). mình nhớ không nhầm thì cái ẩn thân vô tác dụng với con trùm cuối:)

Ẩn thân không có tác dụng với BOSS cuối, nhưng tàng hình Bạn bay lên chém nó sẽ không còn bị tấn công của hai chú "chim vàng" (Con dơi vàng ché ấy" bay phía trên nữa. Cứ thế sẽ hạ gục nhanh tiêu diệt gọn chúng thôi

Chỉnh sửa cuối:

hoang_thoa

đấy đâu phải là chim vàng đó là dơi mà mắt cần đeo kính rồi đó ;))
ninja 1 tôi phá đảo lâu rồi max lv 45 rồi còn ninja 2 max 43 ko lên đc lv nữa nó bị lỗi

cong_namcam

Ai có bản Ninja 2 post cho mình với,bản full mà đăng kí đó chứ ko fải free nha,có 15k mà.

MAN16678

đấy đâu phải là chim vàng đó là dơi mà mắt cần đeo kính rồi đó ;))
ninja 1 tôi phá đảo lâu rồi max lv 45 rồi còn ninja 2 max 43 ko lên đc lv nữa nó bị lỗi

dơi vàng thì ai không biết chơi mấy lần rồi, mình thấy nó giống chim vàng hơn. chỉ cần ở level 20 là đi hoàn tất hết rồi

dracula_666

em cài vào thì nó báo phiên bản đã hết hạn phải down phiên bản mới! bây giờ phải làm sao?

kudo1995

Em cũng thế, làm đến nhiệm vụ bắt lên cấp 8 mới được làm tiếp, trong khi bản này chỉ cho chơi đến cấp 6, mấy anh làm lại được không ạ?

Warkiller

Game quá date rồi.Cài vào không được vì điện thoại sợ bị ngộ độc thực phẩm.Fix lại dùm bác chủ topic ơi