• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Ninja School - Trường học Ninja

THCN

À quên,tất cả pm trên dùng cho n72 nha,có bảng Việt hóa c
àng tốt,nhớ kèm theo k e y lun nha,em cảm ơn
Posted via Mobile Device

Phần mềm siscontents130 có thể giải nén và đóng gói file sis, chạy trên PC nhe!
Đã giúp bạn hết khả năng rùi.
Nhưng đây là box game của S60v3, bạn yêu cầu phần mền của S60v2 là không đúng chỗ rồi.
Sang đây tìm nhe bạn:
http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=12
Sử dụng chức năng tìm kiếm trong chuyên mục:

kinkara31710

các pm bác share hình như là của s60v3:( thì phải, dù sao cũng xin cảm ơn bác về sự nhiệt tình:)

THCN

các pm bác share hình như là của s60v3:( thì phải, dù sao cũng xin cảm ơn bác về sự nhiệt tình:)

Ở đây là topic game cho s60v3 mà bạn, với lại bạn không nói rõ cần phần mềm cho loại máy nào thì tất nhiên mình phải trả lời theo chuyên đề của topic, bác không thể trách mình vì lỗi do bác post bài sai quy định.
Posted via Mobile Device

THCN

mình dùng N73 ME đã hack rồi.cái file của bác chủ topic mình dơn cũng chẳng được,buồn ghê,chẳng lẽ không có duyên với game này ư!bạn có down được file cua bác chủ topic thì cho mình xin với mình cài thử chứ giờ nó báo hết hạn và bào mình lên trang chủ của nó để tải.thanks!:(

Đây là game java mà các bác, hình như máy chưa hack cũng cài được mà. mình gởi lại cho bạn cái Ninja School của chủ topic ở đây:

THCN

Hình như hack lever không có hiệu quả ha các bác?
Posted via Mobile Device

minhtien1810

Các bạn hack vàng xong hack lv nhé. Làm tương tự bài #2 nhưng đối với chỉ số LV, đến bước 5 thì bấm nút #>OK>điền 1>OK. Làm như vậy LV của bạn sẽ luôn là 1 nhưng mỗi lần lên LV đều dc công thêm máu, lực và mana nên chả mấy chốc bạn sẽ khỏe như trâu, đánh boss cuối chỉ vài đòn là nó die>:)
cho mình hỏi hack lv thì làm ra sao , bạn nào làm được rồi thì hướng dẫn mình với , bắt đầu lúc chơi mới luôn.làm hoài ma ko được, mới vô mình bấm 1 , sau đó về game up lên 2 , ra ngoài bấm 2, no lại xuất hiện Found 274 item , chứ chua có ra hết tệp tin để sửa

mình vừa ghi bài viết này xong thì đã làm được , cám ơn ban nhìu

Các bạn hack vàng xong hack lv nhé. Làm tương tự bài #2 nhưng đối với chỉ số LV, đến bước 5 thì bấm nút #>OK>điền 1>OK. Làm như vậy LV của bạn sẽ luôn là 1 nhưng mỗi lần lên LV đều dc công thêm máu, lực và mana nên chả mấy chốc bạn sẽ khỏe như trâu, đánh boss cuối chỉ vài đòn là nó die>:)
cho mình hỏi hack lv thì làm ra sao , bạn nào làm được rồi thì hướng dẫn mình với , bắt đầu lúc chơi mới luôn.làm hoài ma ko được, mới vô mình bấm 1 , sau đó về game up lên 2 , ra ngoài bấm 2, no lại xuất hiện Found 274 item , chứ chua có ra hết tệp tin để sửa

có lúc mình làm được rồi , thay nguyên xi cấp 1 khi lên lv , nhung len 2 3 cấp nữa nó nhảy qua cấp 2 , rồi đổi cấp lun

Đừng ghi nhìu bài liên tiếp nữa nha bạn. Nhắc nhở lần 1

Last edited by a moderator:

THCN

Các bạn ơi. Chơi tới lúc dắt phản đồ về xử tội xong rồi làm gì nữa vậy? Hay là đã kết thúc rồi?
Posted via Mobile Device

traihp9001

Well-Known Member
Các bạn ơi. Chơi tới lúc dắt phản đồ về xử tội xong rồi làm gì nữa vậy? Hay là đã kết thúc rồi?
Posted via Mobile Device

xử tội nó xong thì còn 1 nhiệm vuk nữa là quay lại diễn đàn và click "thanks" mình =))

blackstars_ls

games báo sao là mình chưa full ạ , em vào games hiện cái bảng đăng kí ,nhập mã đăng kí . Rùi nó nhẩy ngay vào games , vậy đã là full chưa ạ.
Em chơi được đến đoạn ông thầy bắt đến lv 8 hãng đến gặp ông ấy rùi.

à Mà em dùng E71 vẫn chơi bằng phím QWERTY bình thường mà , sao anh chủ pic bảo
Tiếc là mới chỉ dành cho bản 240x320 còn các màn hình khác phải nhắn tin mua

THCN

Đúng rồi, cứu con ghệ xong dắt tên phản đồ về cho sư phụ xử tội.
Posted via Mobile Device

Mr_Tommy

Sao thấy nó bảo 2tháng nữa thi gì đó mà.nó đã bảo finish đâu :|
Posted via Mobile Device

THCN

Đâu có biết đâu, chơi hoài cũng thấy vậy hà, đâu có nhiệm vụ gì nữa đâu?
Posted via Mobile Device

MAN16678

Game Việt Cũng hay, nhưng nhiệm vụ rồm rà quá tạo cảm giác Chán. Mình đi tới màn cứu em gái, đang ở level 20 nhưng không đánh lại tên phản đồ( lần gặp mặtt thứ hai).

Có chiêu nào độc không vậy, chỉ nhé. Thanks nhiều..nhiều

THCN

Game Việt Cũng hay, nhưng nhiệm vụ rồm rà quá tạo cảm giác Chán. Mình đi tới màn cứu em gái, đang ở level 20 nhưng không đánh lại tên phản đồ( lần gặp mặtt thứ hai).

Có chiêu nào độc không vậy, chỉ nhé. Thanks nhiều..nhiều

Hack lever đi bạn, hoặc ráng chơi lên cấp cao hơn mới đánh thắng nó được.

Posted via Mobile Device

THCN

Ở trang 1 có hướng dẫn hack lever đó bạn. Tải phần mềm hack về rồi hack theo hướng dẫn, mình đã hack rồi và đánh tên phản đồ xong.
Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Ở trang 1 có hướng dẫn hack lever đó bạn. Tải phần mềm hack về rồi hack theo hướng dẫn, mình đã hack rồi và đánh tên phản đồ xong.
Posted via Mobile Device

Hack thì đánh dễ quá nên nhàm
Ngày xưa mình chơi ko hack lv 20 bem tốt.
Thực hiện : gồng đầu đỏ, nhảy từ trên cao xuống chém liên tục, chạm đất lại nhảy lên, lại chém từ trên xuống. Chú ý ăn mana liên tục ko đc để ngắt quãng mất đầu đỏ và nhảy

THCN

cho hoi ti muon len lv 7 thi sao vay no cu bao dang ki nhung ko biet dang ki bac nao pzo chi giuim e vs :D

Viết Tiếng Việt nhe bạn. Bạn hỏi khó hiểu quá. Muốn lên lever 7 thì đánh từ từ nó lên, cái bản này mình chơi có bắt đăng ký gì đâu.

Posted via Mobile Device